LOWELL, Offeren. (Chwefror 9, 2016) – The novice class semifinals of the New England Tournament of Champions, part of the 70th annual Lowell Sun Charities Golden Gloves Championship, yn digwydd Dydd Iau hon nos (Chwefror. 11) at historic Lowell Memorial Auditorium.
Elw o Lowell Haul Elusennau Menig Aur Pencampwriaeth mynd tuag at anfon y Menig New England Golden hyrwyddwyr i'r Menig Golden Cenedlaethol Pencampwriaeth (2016 in Salt Lake City, Utah), yn ogystal â chefnogi athletwyr lleol a champfeydd ardal, y bechgyn & Clwb Merched, ceginau cawl, llochesi i'r digartref, cronfeydd canser, ysgoloriaethau a llawer o achosion elusennol mawr eraill.
NEW ENGLAND TOURNAMENT OF CHAMPIONS SEMIFINALS PAIRINGS
NOVICE CLASS
LIGHT FLYWEIGHTS (106 pwys.)
Gabriel Duran, Western N.E. (Danbury, CT)
vs.
Giovanny Hernandez, Central NE (Lawrence, MA)
BANTAMWEIGHTS (123 pwys.)
Kevin Fletcher, Western NE (Dayville, CT)
vs.
Marquis Fowler, Central NE (Lowell, MA)
Gabriel Morales, Northern NE (Portland, ME)
vs.
Devon O’Neill, Southern NE (Coventry, RI)
FEMALE LIGHTWEIGHTS (132 pwys.)
Ali Watson, Northern NE (Burlington, VT)
vs.
Kianna Kekoa, Western NE (New London, CT)
LIGHTWEIGHTS (132 pwys.)
Mike Valentin, Southern NE (Providence, RI)
vs.
Day’Shon Smith, Western NE (West Haven. CT)
WELTERWEIGHTS (152 pwys.)
Jarrod LoMax, Southern NE (Dorchester, MA)
vs.
Patrick Haley, Norhtern NE (South Burlington, VT)
Kenny Larson, Central NE (Salem, MA)
vs.
Christopher Montes, Western NE (New Haven, CT)
MIDDLEWEIGHTS (165 pwys.)
Quandell Dukes, Western NE (Hartford, CT)
vs.
Brian Lawrence, Central NE (Dorchester, MA)
Marques Bates, Southern NE (Providence, RI)
vs.
Zack DiSilva. Northern NE (Burlington, VT)
FEMALE MIDDLEWEIGHTS (165 pwys.)
Kyla McCarty, Central NE (Boston, MA)
vs.
Jennavieve Lawton, Northern NE (Burlington, VT)
Heavyweights GOLAU (178 pwys.)
Henry Ventura, Southern NE (North Dartmouth, MA)
vs.
Tyler Jacques, Northern NE (St. Albans, VT)
Ihor Laba, Western NE (Stamford, VT)
vs.
Joseph DaSilva, Central NE (Caerloyw, MA)
Heavyweights (201 pwys.)
Alfonso Hidalgo, Western NE (Boston, MA)
vs.
Marvin Jones, Northern NE (Burlington, VT)
Jared Gately, Central NE (Franklin, MA)
vs.
Sean Gabriel, Southern NE (Marlboro, MA)
SUPER HEAVYWEIGHTS (201+ pwys.)
Ryan Brooks, Central NE (Weymouth, MA)
vs.
Fernely Feliz, Jr, Western NE (Danbury, CT)
Peter Campbell, Southern NE (Quincy, MA)
vs.
Mark Porter, Northern NE (Burlington, VT)
CENTRAL NEW ENGLAND/GREATER LOWELL FINALS
OPEN CLASS
FEMALE LIGHTWEIGHTS (132 pwys.)
Natalia Espaillat (Methuen, MA – Haverhill Inner City)
vs.
Ashleigh Moore (Buzzards Bay – Nonantum Boxing)
FEMALE BANTAMWEIGHTS (125 pwys.)
Amanda Pavone (Burlington, MA -Peter Welch’s Gym)
vs.
Roberta Pappas (Lawrence, MA – Intenze 978)
MIDDLEWEIGHTS (152 pwys.)
Chris Davis Fogg (Framingham, MA – Upper Kuts Boxing)
vs.
Ryan Clark (Barrington, NH – Murphy’s Gym)