Berjast Network er a 24/7 Sjónvarp hollur til að ljúka umfjöllun um Bardagaíþróttir. Það airs forrit áherslu á öllu umfangi Bardagaíþróttir tegund, þar á meðal lifandi átök og upp-til-the-mínúta fréttir og greiningu blönduðum bardagaíþróttum, kickboxing, faglega glíma, hefðbundin bardagalistir, box, berjast fréttir, auk berjast-þema þáttaröð, heimildamyndir og kvikmyndir.
Hér fyrir neðan finnur hápunktur af forritun þessari viku:
Mánudagur, Sea. 2
2:00 p.m. OG – Ring of Bardagi 48 – Featuring Brandon Barrett vs. Justin Woods og Chris Wade vs. Frankie Perez frá maí 16, 2014 í Atlantic City, NJ.
5:00 p.m. OG – Fighting Spirit MMA Season 4 – Samantekt á alþjóðlegum berst frá Singer & Friedlander, Legend, FFC, M-1 og fleira.
6:00 p.m. OG – USA glíma Weekly – Host Scott Casber gefur vikulega fréttir og greiningu miðjun kringum USA Glíma, landsvísu um líkama íþróttarinnar, þ.mt viðtöl, lögun og a líta aftur á fortíðinni.
6:30 p.m. OG – Judo Grand Slam Paris 2014 – Helstu niðurstöður Judo Paris Grand Slam frá febrúar 8-9, 2014 í Frakklandi.
7:00 p.m. OG – 5 Umferðir – Gestgjafi John Ramdeen og Robin Black bjóða sérstakir gestir til að brjóta niður helgi MMA aðgerð.
8:00 p.m. OG – Enfusion Live: Mallorca, Spánn – Featuring Iman Barlow vs. Iman Ghablou og David Calbo vs. Gil Salva frá júlí 12, 2014.
Þriðjudagur, Sea. 3
12:00 a.m. OG – 5 Umferðir – Gestgjafi John Ramdeen og Robin Black bjóða sérstakir gestir til að brjóta niður helgi MMA aðgerð.
1:00 a.m. OG – Að 2 Tá við Josh Koscheck – Sit niður viðtal við fyrrverandi UFC welterweight stjörnu Josh Koscheck
1:30 a.m. OG – Hip Sýna: Arena Combat – Tag-lið MMA inni í 12m með 12 milljónir vettvangi með þriggja stig hindrun mannvirki.
2:30 am. OG – XPTV – Umfjöllun um svæðisbundna bandarískt atvinnumaður og áhugamaður MMA.
7:00 & 7:30 p.m. OG – Xtreme Fighting Championship – Florida-undirstaða atvinnu MMA lögun efst American horfur, alþjóðleg stjörnur og UFC vopnahlésdagurinn.
8:00 p.m. OG – 5 Umferðir – Gestgjafi John Ramdeen og Robin Black bjóða sérstakir gestir til að brjóta niður helgi MMA aðgerð.
9:00 p.m. OG – Fight4Pride Championship 2 – Featuring Stahinja Gavrilovic vs. Yacine Bandoui, Martin Grandmont vs. Loyd Galindo og Will Romero vs. Dimitri Waardenburg frá nóvember. 22, 2014 í Laval, Quebec, Canada.
11:00 p.m. OG – Cage Fury Fighting Championships 37 – Featuring Azunna East vs. Keith Bell og Bill Algeo vs. Mike Pope frá júní 28, 2014 í Philadelphia.
Miðvikudagur, Sea. 4
3:00 a.m. OG – Texas Fight Night – MMA aðgerð frá Texas lögun efst horfur í búrinu Lone Star er.
4:00 a.m. OG – Rocktagon MMA – Pro og áhugamaður MMA frá Ohio lögun næstu kynslóð stjarna.
6:00 p.m. OG – Best af Cage Rage – Featuring klassískt berst frá UK-undirstaða Cage Rage samtökin með Anderson Silva, Antonio Silva, Victor Belfort, Paul Daley og aðrir.
7:00 p.m. OG – Fight Fréttir Nú. MMA Edition – Nær allar uppákomur í MMA heiminum með einkarétt greiningu og lögun.
8:00 p.m. OG – Baráttuanda bardagaíþróttir – Safnplötur alþjóðlegra MMA berst frá einum FC, UCMMA, NSS, WFC, FFC, BAMMA, EFC Africa, og fleira.
9:00 p.m. OG – Búr Warriors Fighting Championship 67 – Featuring Brett Johns vs. James Brum fyrir laust bantamweight titill frá apríl. 12, 2014 Swansea, Wales.
11:00 p.m. OG – MMA Meltdown við Gabriel Morency – Gabriel Morency brýtur niður allar uppákomum í MMA, ræða líkurnar, spár, auk sérstakar vikulega gestir og einkarétt viðtöl.
11:30 p.m. OG – Takedown Glíma – Víðtækar umfjöllun um áhugamaður viðburðir glímu, þar á meðal nýjustu fréttir, bakvið tjöldin umfjöllun frá atburðum og einkarétt viðtöl.
Fimmtudagur, Sea. 5
12:00 a.m. OG — Fight Fréttir Nú. MMA Edition – Nær allar uppákomur í MMA heiminum með einkarétt greiningu og lögun.
1:30 a.m. OG – Ultimate Challenge MMA 35 – Featuring vs Karlos Vemola. Denniston Sutherland og Przemyslaw Mysiala vs. Carl Kinslow frá ágúst. 3, 2013 í London.
6:00 p.m. OG – Championship Fightling Alliance – Pro MMA frá Flórída lögun eins og af Josh Sampo, Mike Kyle, John Howard, Eru McCorkie, Luis Palomino og aðrir.
7:00 p.m. OG – Fighting nýliði – Aspirín spark-Boxer klifra upp stigann á árangri í íþróttum sem nýliði keppa fyrir a tækifæri til að verða sérfræðingar og fá reynslu sem þarf til að ná árangri á hærra stigi.
8:00 p.m. OG – Fight Fréttir Nú: MMA Edition – Nær allar uppákomur í MMA heiminum með einkarétt greiningu og lögun.
11:00 p.m. OG – DEEP: 67 Áhrif – Featuring Yuki vs Motoya. Yoshiro og Haruo Ochi vs. Masakazu Imanari frá júní 22, 2014 í Tokyo.
Föstudagur, Sea. 6
12:00 a.m. OG – Það er Showtime Special – Heimsins fyrstur kickboxing stofnun lögun Badr Hari, Melvin Manhoef og Giorgio Petrosyan.
2:00 a.m. OG – Pancrase Classics – Klassískt brautryðjandi MMA bardaga lögun Ken Shamrock, Frank Shamrock, Bas Rutten, Nate Marquardt, Chael Sonnen og aðrir.
4:00 a.m. OG – Best af DEEP – Featuring bekknum berst frá sögulegu japanska DEEP kynningu meðal Shinya Aoki, Hayato Sakurai og Gegard Mousasi.
5:00 a.m. OG – Best af Jewels – Classic berst frá allur-kvenkyns japanska MMA deildinni, Jewels.
6 p.m. OG – M-1 Challenge – Professional MMA frá Evrópu lögun efst hækkandi horfur og alþjóðlegum stjörnum.
7:00 p.m. OG — Fight Fréttir Nú. MMA Edition – Nær allar uppákomur í MMA heiminum með einkarétt greiningu og lögun.
8:00 p.m. OG – Að 2 Tá við Renzo Gracie – Sit niður viðtal við MMA og BJJ Legend Renzo Gracie.
8:30 p.m. OG – Hip Sýna: Arena Combat – Tag-lið MMA inni í 12m-við-12m vettvangi með þremur stigum.
9:00 p.m. OG — NSS 8 – Featuring Alexey Oleinik, Karol Bedorf, Mamed Khalidov og fro Moise Rimbon, Nóvember. 10, 2007 í Varsjá, Pólland.
Laugardagur, Sea. 7
12:00 a.m. OG — Fight Fréttir Nú: MMA Edition – Nær allar uppákomur í MMA heiminum með einkarétt greiningu og lögun.
1:00 a.m. OG – SuperKombat: Heimurinn Grand Prix Rúmenía 2013 – Featuring D'Angelo Marshall, Giannis Stoforidis, Gaetan Sautron og Leroy Johnson í þungavigtar mót aðgerð frá september. 28, 2013 í Botosani, Rúmenía.
6:00 a.m. OG – Best af TKO – Mark Hominick vs. Hatsu Hioki frá TKO 28.
7:00 a.m. OG – Best af Gladiator Challenge – Featuring Tyson Griffin vs. Jorge Evanelista frá Gladiator Challenge 46.
10:00 a.m. OG – Best af SportFight – Top gæði MMA frá Pacific Northwest. Hýst af UFC Veterans Matt Lindland og Chael Sonnen.
3:00 p.m. OG – Ring of Bardagi 49 – Featuring Andre Harrison vs. Jeff Lentz og Julio Arce vs. Jake Grigson frá september. 19, 2004 í Atlantic City, NJ.
8:00 p.m. OG – Fight Fréttir Nú: MMA Edition – Nær allar uppákomur í MMA heiminum með einkarétt greiningu og lögun.
9:00 p.m. OG – Final Fight Championship: Futures 3 MMA – Featuring Anthony Delia Vs.. Archontis fro, Seven. 27, 2014 og Zagreb, Króatía.
11:00 p.m. OG — Final Fight Championship: Futures 3 Kickboxing – Featuring Mladen Brestovac Vs.. Luca Panto frá september. 27, 2014 og Zagreb, Króatía.
Sunnudagur, Sea. 8
6:00 a.m. OG – Pancrase Classics – Klassískt brautryðjandi MMA bardaga lögun Ken Shamrock, Frank Shamrock, Bas Rutten, Name Marquardt, Chael Sonnen og aðrir.
10:00 a.m. OG – Best af ADCC – Lögun söfn stærstu grappling passar alltaf haldið, lögun Tito Ortiz, Matt Hughes, Eddie Bravo, Fabricio Werdum, Marcelo Garcia, Ronaldo Souza og Royler Gracie.
11:00 a.m. OG – Elite Muay Thai: Tæland vs. Challenger – Stærsta Muay Thai röð í heiminum lögun aukagjald alþjóðleg standa-upp bardagamenn taka á hinu virta Thai landsliðinu.
7:00 p.m. OG – USA glíma Weekly – Host Scott Casber gefur vikulega fréttir og greiningu miðjun kringum USA Glíma, landsvísu um líkama íþróttarinnar, þ.mt viðtöl, lögun og a líta aftur á fortíðinni.
7:30 p.m. OG – Judo Grand Prix Dusseldorf 2014 – Helstu niðurstöður sem 2014 Judo Dusseldorf Grand Prix frá febrúar. 21-23, 2014 í Belgíu.
11:00 p.m. OG – Konungur konunganna: Bushido Vilnius Hero er 2014 – Featuring Pavel Voronin vs. Sergei Maslobojev og Jordann Pikeur vs.. Tadas Jonkus frá nóvember. 15, 2014 í Vilníus, Litháen.
Upplýsingar:
Twitter & Instagramfightnet
|
UM Fight NETWORK: Fight Network er heimsins fyrstur Bardagaíþróttir net tileinkað 24/7 umfjöllun, þ.mt átök, bardagamenn, berjast fréttir og berjast lífsstíl. The rás er í boði í bandarískt. á Cablevision í hluta New York, Connecticut og New Jersey, Texas-undirstaða Grande Communications, Armstrong Cable í Pennsylvania og Austur Ohio, sem og á Shentel Cable í Virginia, West Virginia og hlutar Vestur Maryland. Fight Network er einnig á Roku setja toppur hnefaleikar í Bandaríkjunum. og Kanada, streyma lifandi á heimasíðu KlowdTV.com, og eru á öllum helstu flugfélögum í Kanada og meira en 30 lönd í Evrópu, Afríka og Mið-Austurlönd. |