Yaqi na hanyar sadarwa mai 24/7 talabijin tashar sadaukar domin kammala ɗaukar hoto na fama wasanni. Amma tasirin da shi shirye-shirye mayar da hankali a kan dukan ikon yinsa, daga cikin fama wasanni Genre, ciki har da live ta faɗa kuma har-da-da-minti labarai da bincike domin gauraye Martial Arts, kickboxing, masu sana'a kokowar, gargajiya Martial Arts, dambe, yaki labarai, da kuma yaki-jigo wasan kwaikwayo jerin, documentaries da alama fina-finan.
Da ke ƙasa sami karin bayanai ta wannan makon ta shirye-shirye:
Litinin, Tẽku. 2
2:00 p.m. DA – Zobe na Combat 48 – Featuring Brandon Barrett vs. Justin Woods da kuma Chris Wade vs. Frankie Perez daga May 16, 2014 a Atlantic City, NY.
5:00 p.m. DA – Fada Ruhu MMA Season 4 – Tari na kasa da kasa ta faɗa daga SFL, Labari, FFC, M-1 kuma mafi.
6:00 p.m. DA – Amurka kokawa Weekly – Mai shiri Scott Casber ya ba mako-mako labarai da bincike Kafa a kusa da USA kokawa, da wasanni ta kasa harkokin mulki jiki, ciki har da tambayoyi, fasali da kuma irin kallon da baya a baya.
6:30 p.m. DA – Judo Grand Gasa Paris 2014 – Karin bayanai daga Judo Paris Grand Gasa daga Feb 8-9, 2014 a Faransa.
7:00 p.m. DA – 5 Akai-akai – Runduna John Ramdeen da kuma Robin Black kira na musamman baƙi ya karya saukar da karshen mako na MMA mataki.
8:00 p.m. DA – Enfusion Live: Mallorca, Spain – Featuring Iman Barlow vs. Iman Ghablou da David Calbo vs. Gil Salva daga Yuli 12, 2014.
Talata, Tẽku. 3
12:00 a.m. DA – 5 Akai-akai – Runduna John Ramdeen da kuma Robin Black kira na musamman baƙi ya karya saukar da karshen mako na MMA mataki.
1:00 a.m. DA – Zuwa 2 Kafana da Josh Koscheck – Zauna-saukar hira da tsohon UFC welterweight star Josh Koscheck
1:30 a.m. DA – Hip Nuna: Arena Combat – Tag-tawagar MMA cikin wani 12m da 12m fagen fama da uku-matakin matsala Tsarin.
2:30 ni. DA – XPTV – Ɗaukar hoto na yankin U.S pro kuma mai son MMA.
7:00 & 7:30 p.m. DA – Xtreme yãƙi Gasa – Florida na tushen sana'a MMA featuring saman Amurka masu yiwuwa, kasa da kasa taurari da kuma UFC Tsohon soji.
8:00 p.m. DA – 5 Akai-akai – Runduna John Ramdeen da kuma Robin Black kira na musamman baƙi ya karya saukar da karshen mako na MMA mataki.
9:00 p.m. DA – Fight4Pride Gasa 2 – Featuring Stahinja Gavrilovic vs. Yacine Bandoui, Martin Grandmont vs. Loyd Galindo da Will Romero vs. Dimitri Waardenburg daga Jan. 22, 2014 a Laval, Quebec, Canada.
11:00 p.m. DA – Keji Fury Yin yãƙi gasar 37 – Featuring Azunna Gabas vs. Keith Bell da Bill Algeo vs. Mike Paparoma, daga Yuni 28, 2014 a Philadelphia.
Laraba, Tẽku. 4
3:00 a.m. DA – Texas Kuma ku yãƙi Night – MMA mataki daga Texas featuring da iya tunawa Star ta kai masu yiwuwa a cikin keji.
4:00 a.m. DA – Rocktagon MMA – Pro kuma mai son MMA daga Ohio featuring na gaba ƙarni na taurari.
6:00 p.m. DA – Mafi alhẽrin mãsu Cage Rage – Featuring classic ta faɗa daga Birtaniya na tushen Cage Rage kungiyar da Anderson Silva, Antonio Silva, Victor Belfort, Bulus Daley da sauransu.
7:00 p.m. DA – Yãƙe News Yanzu. MMA Edition – Rufe dukan abubuwan da ke faruwa a cikin MMA duniya da m bincike da fasaloli.
8:00 p.m. DA – Fada Ruhu MMA – Littattafan na kasa da kasa MMA ta faɗa daga DAYA FC, UCMMA, NSS, WFC, FFC, BAMMA, EFC Afrika, kuma mafi.
9:00 p.m. DA – Keji Warriors Yin yãƙi Gasa 67 – Featuring Brett Johns vs. James Brum ga wõfintattu bantamweight suna daga Feb. 12, 2014 Swansea, Wales.
11:00 p.m. DA – MMA Meltdown tare da Jibra'ilu Morency – Gabriel Morency karya saukar da dukan abubuwan da ke faruwa a MMA, tattauna rashin daidaito, tsinkaya, da musamman mako-mako baƙi da kuma m tambayoyi.
11:30 p.m. DA – TakeDown kokawa – M ɗaukar hoto na mai son kokawa abubuwan, ciki har da latest news, bayan-da-al'amuran ɗaukar hoto, daga abubuwan da suka faru da kuma m tambayoyi.
Alhamis, Tẽku. 5
12:00 a.m. DA — Yãƙe News Yanzu. MMA Edition – Rufe dukan abubuwan da ke faruwa a cikin MMA duniya da m bincike da fasaloli.
1:30 a.m. DA – Ultimate Watna MMA 35 – Featuring vs Karlos Vemola. Denniston Sutherland da Przemyslaw Mysiala vs. Carl Kinslow daga Aug. 3, 2013 a London.
6:00 p.m. DA – Gasa Fightling Alliance – Pro MMA daga Florida featuring kwatankwacinsu Josh Sampo, Mike Kyle, John Howard, Su ne McCorkie, Luis Palomino da sauransu.
7:00 p.m. DA – Fada Rookies – Haifar da harbi-boxers hawa da tsani nasara a wasanni a matsayin rookies gasa ga damar zama kwararru da kuma samun kwarewa da ake bukata a ci, a wata mafi girma matakin.
8:00 p.m. DA – Yãƙe News Yanzu: MMA Edition – Rufe dukan abubuwan da ke faruwa a cikin MMA duniya da m bincike da fasaloli.
11:00 p.m. DA – SOSAI: 67 Tasiri – Featuring Yuki vs Motoya. Yoshiro da Haruo Ochi vs. Masakazu Imanari daga Yuni 22, 2014 a Tokyo.
Jumma'a, Tẽku. 6
12:00 a.m. DA – Yana da Showtime Musamman – A duniya, firaministan kickboxing kungiyar featuring Badr Hari, Melvin Manhoef da Giorgio Petrosyan.
2:00 a.m. DA – Pancrase mafi aji – Classic farko MMA fadace-fadace featuring Ken Shamrock, Frank Shamrock, Bas Rutten, Nate Marquardt, Chael Sonnen da sauransu.
4:00 a.m. DA – Mafi alhẽrin mãsu SOSAI – Featuring aji ta faɗa daga tarihi Japan SOSAI gabatarwa ciki har da Shinya Aoki, Hayato Sakurai da Gegard Mousasi.
5:00 a.m. DA – Mafi alhẽrin mãsu Jewels – Classic ta faɗa daga dukkan-mace Japan MMA league, Jewels.
6 p.m. DA – M-1 Watna – Masu sana'a MMA daga Turai featuring saman tanã fita al'amurra da tsakanin kasashen duniya taurari.
7:00 p.m. DA — Yãƙe News Yanzu. MMA Edition – Rufe dukan abubuwan da ke faruwa a cikin MMA duniya da m bincike da fasaloli.
8:00 p.m. DA – Zuwa 2 Kafana da Renzo Gracie – Zauna-saukar hira da MMA da BJJ labari Renzo Gracie.
8:30 p.m. DA – Hip Nuna: Arena Combat – Tag-tawagar MMA cikin wani 12m-by-12m fagen fama da uku matakan.
9:00 p.m. DA — NSS 8 – Featuring Alexey Oleinik, Karol Bedorf, Mamed Khalidov kai kãwo umarta Rimbon, Jan. 10, 2007 a Warsaw, Poland.
Asabar, Tẽku. 7
12:00 a.m. DA — Yãƙe News Yanzu: MMA Edition – Rufe dukan abubuwan da ke faruwa a cikin MMA duniya da m bincike da fasaloli.
1:00 a.m. DA – SuperKombat: Duniya Grand Prix Romania 2013 – Featuring D'Angelo Marshall, Giannis Stoforidis, Gaetan Sautron da Leroy Johnson a matakin matsakaicin nauyi gasar mataki daga Satumba. 28, 2013 a Botosani, Romania.
6:00 a.m. DA – Mafi alhẽrin mãsu TKO – Mark Hominick vs. Hatsu Hioki daga TKO 28.
7:00 a.m. DA – Mafi alhẽrin mãsu Gladiator Watna – Featuring Tyson Griffin vs. Jorge Evanelista daga Gladiator Watna 46.
10:00 a.m. DA – Mafi alhẽrin mãsu SportFight – Top quality MMA daga Pacific arewa maso yamma. Hosted by UFC Tsohon soji Matt Lindland da Chael Sonnen.
3:00 p.m. DA – Zobe na Combat 49 – Featuring Andre Harrison vs. Jeff Lentz da kuma Julio Arce vs. Jake Grigson daga Satumba. 19, 2004 a Atlantic City, NY.
8:00 p.m. DA – Yãƙe News Yanzu: MMA Edition – Rufe dukan abubuwan da ke faruwa a cikin MMA duniya da m bincike da fasaloli.
9:00 p.m. DA – Kuma ku yãƙi karshe Gasa: Nan gaba 3 MMA – Featuring Anthony Delia vs. Archontis kai kãwo, Bakwai. 27, 2014 kuma Zagreb, Croatia.
11:00 p.m. DA — Kuma ku yãƙi karshe Gasa: Nan gaba 3 Kickboxing – Featuring Mladen Brestovac vs. Luca Panto daga Satumba. 27, 2014 kuma Zagreb, Croatia.
Lahadi, Tẽku. 8
6:00 a.m. DA – Pancrase mafi aji – Classic farko MMA fadace-fadace featuring Ken Shamrock, Frank Shamrock, Bas Rutten, Sunan Marquardt, Chael Sonnen da sauransu.
10:00 a.m. DA – Mafi alhẽrin mãsu ADCC – Featuring littattafan daga cikin mafi girma grappling matches taba gudanar da, featuring Tito Ortiz, Matt Hughes, Eddie Bravo, Fabricio Werdum, Marcelo Garcia, Ronaldo Souza da Royler Gracie.
11:00 a.m. DA – Elite Muay Thai: Thailand vs. Mai takala – Babbar Muay Thai jerin a duniya featuring Premium kasa da kasa tsayawar-up mayakan shan a kan mashahuri Thai National tawagar.
7:00 p.m. DA – Amurka kokawa Weekly – Mai shiri Scott Casber ya ba mako-mako labarai da bincike Kafa a kusa da USA kokawa, da wasanni ta kasa harkokin mulki jiki, ciki har da tambayoyi, fasali da kuma irin kallon da baya a baya.
7:30 p.m. DA – Judo Grand Prix Dusseldorf 2014 – Karin bayanai na 2014 Judo Dusseldorf Grand Prix daga Feb. 21-23, 2014 a Belgium.
11:00 p.m. DA – Sarkin Sarakuna: Gwarzo ta Bushido Vilnius 2014 – Featuring Pavel Voronin vs. Sergei Maslobojev da Jordann Pikeur vs. Tadas Jonkus daga Jan. 15, 2014 a Vilnius, Lithuania.
Bayanai:
Twitter & Instagramfightnet
|
GAME yãƙi cibiyar sadarwa: Yãƙe Network ne a duniya firaministan fama wasanni na cibiyar sadarwa sadaukar domin 24/7 ɗaukar hoto, ciki har da ta faɗa, mayakan, yãƙe labarai da yãƙi salon. A tashar yana samuwa a cikin U.S. a kan Cablevision a sassan birnin New York, Connecticut da New Jersey, Texas na tushen Grande Communications, Armstrong USB a Pennsylvania da Ohio gabashin, kazalika a kan Shentel USB a Virginia, West Virginia da kuma rabo na yammacin Maryland. Yãƙe Network ne kuma a Roku kafa saman kwalaye a Amurka. da kuma Canada, streamed live on website KlowdTV.com, da kuma samuwa a kan dukkan manyan yan dako a Canada, kuma fiye da 30 kasashen fadin Turai, Afrika da Gabas ta Tsakiya. |