Limba Network ndi 24/7 TV njira odzipereka kumaliza nkhani za kuphana masewera. Iwo akudzitukumula mapulogalamu lolunjika pa zonse zimene ya nkhondo masewera mtundu wanyimbo, kuphatikizapo moyo ndewu ndi mmwamba-ndi-ndi mphindi wabwino ndi kusanthula kwa wothira asilikali zaluso, kickboxing, akatswiri kulimbana, chikhalidwe asilikali zaluso, nkhonya, nkhondo wabwino, komanso nkhondo-themed sewero zino, mabuku ndi mbali mafilimu.
M'munsimu kupeza mfundo zazikulu za mlungu mapulogalamu:
Monday, Feb. 9
2:00 p.m. AND – Akumveka kulimbana 45 – Zinapanga Phillipe Nover vs. Mike Santiago ndi Frankie Perezi vs. Adam Townsend pa June 14, 2013 ku Atlantic City.
5:00 p.m. AND – Kulimbana ndi Mzimu MMA Nyengo 4 – Yachokera pa mayiko ndewu ku SFL, Bakuman, FFC, M-1 ndi zambiri.
6:00 p.m. AND – Jakobo Show: Chi kulimbana – Tag-timu MMA mwa 12m-ndi-12m chi ndi magulu atatu.
6:30 p.m. AND – USA Kulimbana Weekly – Mwamantha Scott Casber amapereka mlungu uliwonse wabwino ndi kusanthula wokhudzana kuzungulira USA Kulimbana, ndi masewera a mitundu bungwe lolamulira, kuphatikizapo zoyankhulana, mbali ndi tione zakale.
7:00 p.m. AND – 5 Zipolopolo – Makamu John Ramdeen ndi Robin Black kuitana anyakuchemerwa akupambulika kuphwandoko kuphwanyaphwanya mlungu wa MMA kanthu.
7:30 p.m. AND – Limba News Tsopano Kuwonjezera – Posachedwapa, recaps, mbali ndi mkati Kupenda nkhondo masewera.
8:00 p.m. AND – Enfusion Live: The Hague 2014 – Professional kickboxing zinapanga Mohammed Jaraya vs. Mohamed Galaoui kwa Enfusion welterweight mutu kuchokera Apr. 5, 2015 ku Holland.
Lachiwiri, Feb. 10
12:30 p.m. AND – XPTV – Kuphunzira dera U.S. akatswiri ndipo ankachita masewera MMA zochitika.
7:00 & 7:30 p.m. AND – Xtreme Pomenyana Championship – Florida othandiza akatswiri MMA zinapanga pamwamba American chiyembekezo, mayiko nyenyezi ndi UFC anamenyela.
8:00 p.m. AND – 5 Zipolopolo – Makamu John Ramdeen ndi Robin Black kuitana anyakuchemerwa akupambulika kuphwandoko kuphwanyaphwanya mlungu wa MMA kanthu.
8:30 p.m. AND – Limba News Tsopano Kuwonjezera – Posachedwapa, recaps, mbali ndi mkati Kupenda nkhondo masewera.
9:00 p.m. AND – Zinthu Kulimbana Championship 5 – Zinapanga Ryan Machan vs. Richie Whitson ndi Andrew Buckland vs. Advin Olic pa May 2, 2014 ku Red Deer, Alberta, Canada.
11:00 p.m. AND – BAMMA USA: Badbeat 9 – Zinapanga Mikey Gomez vs. Ronald Jr Lebreton. ndi Ernest Chavez vs,. Jorge Valdez pa May 31, 2013 mu malonda, MONGA.
Lachitatu, Feb. 11
6:00 p.m. AND – Best la khola Ukali – Zinapanga tingachipeze powerenga ndewu ku UK ofotokoza khola Ukali gulu ndi Anderson Silva, Antonio Silva, Victor Belfort, Paul Daley ndi ena.
7:00 p.m. AND – Limba News Tsopano. MMA Edition – Zofunda zonse zochitika mu MMA dziko yekha kusanthula ndi mbali.
7:30 p.m. AND – Kulimbana ndi Mzimu MMA – Zotsatira za mayiko MMA ndewu ku ONE FC, UCMMA, NSS, WFC, FFC, BAMMA, EFC Africa ndi zambiri.
9:00 p.m. AND – Khola Ankhondo Kulimbana Championship 65 – Zinapanga John Maguire vs. Saul Rogers ku Mar. 1, 2014 ku Dublin, Ireland.
11:00 p.m. AND – MMA Meltdown ndi Gabriel Morency – Gabriel Morency chisoni zonse zochitika mu MMA, kukambirana sankagwirizana, zolosera, kuphatikiza wapadera mlungu uliwonse alendo ndi azidzipereka zoyankhulana.
11:30 p.m. AND – TakeDown Kulimbana – Yaikulu nkhani za ankachita masewera ogwetsana zochitika, kuphatikizapo nkhani zaposachedwapa, kumbuyo-ndi-zithunzi Kuphunzira kuchokera zochitika yekha zoyankhulana.
Thursday, Feb. 12
1:30 a.m. AND – Mtheradi Challenge MMA 32 – Zinapanga Zelig Galesic vesi. Linton Vassell ku Feb. 2, 2013 mu London.
6:00 p.m. AND – Championship Pomenyana Alliance – Professional MMA ku Florida zinapanga Josh Sampo, Mike Kyle, John Howard, Sean McCorkle, Luis Palomino ndi ena.
7:00 p.m. AND – Enfusion Nyengo 3 – Omenyana kuchokera 18 m'mayiko kupikisana mu 85 makilogalamu Max m'gulu mu Ohrid, Macedonia monga amakhala ndi kuphunzitsa pamodzi Pofunafuna ndi kickboxing udindo.
8:00 p.m. AND – Limba News Tsopano: MMA Edition – Zofunda zonse zochitika mu MMA dziko yekha kusanthula ndi mbali.
8:30 p.m. AND – Limba News Tsopano Kuwonjezera – Posachedwapa, recaps, featur4es ndipo mkati kusanthula pa nkhondo masewera.
10:00 p.m. AND – Enfusion #24: Lazaar vs. Ubwenzi Este – Zinapanga Ismael Lazaar vs. Thomas Vanneste kwa Enfusion heavyweight dziko udindo kwa Feb. 2, 2015 mu Eindhovem Netherlands.
Friday, Feb. 13
12:00 a.m. AND – Ndi Showtime Special – Dziko Premier kickboxing gulu zinapanga Badr Hari, Melvin Manhoef ndi Giorgio Petrosyan.
2:00 a.m. AND – Pancrase Classics – Classic upainiya MMA nkhondo zinapanga Ken utoto, Frank utoto, Bas Rutten, Nate Marquardt, Chael Sonnen ndi ena.
4:00 a.m. AND – Best kwambiri – Zinapanga kalasi ndewu kwa mbiri Japanese M'KATIKATI Kukwezeleza kuphatikizapo Shinya Aoki, Hayato Sakurai ndi Gegard Mousasi.
5:00 a.m. AND – Best wa Chokongola – Classic ndewu pa zonse mkazi Japanese MMA mgwirizano, Zobvala.
6 p.m. AND – M-1 Challenge – Professional MMA ku Europe zinapanga pamwamba kukwera chiyembekezo ndi mayiko nyenyezi.
7:00 p.m. AND — Limba News Tsopano: MMA Edition – Zofunda zonse zochitika mu MMA dziko yekha kusanthula ndi mbali.
7:30 p.m. AND — Limba News Tsopano Kuwonjezera – Posachedwapa, recaps, featur4es ndipo mkati kusanthula pa nkhondo masewera.
8:00 p.m. AND – Kuti 2 Chala ndi Frank Utoto – Khala-pansi atafunsidwa MMA mpainiya Frank utoto.
9:00 p.m. AND — NSS 28: Omenyana’ The – Zinapanga Karol Bedorf vs. Rolles Gracie kwa KSW heavyweight udindo kwa Oct. 4, 2014 ku Szczecin, Poland.
Loweruka, Feb. 14
1:00 a.m. AND – SuperKombat: World Grand Mitengo Romania 2013 – The heavyweight kickboxing mpikisanowu zinapanga Frank Munoz, Nikolaj Falin, Sebastian Ciobanu ndi Vladimir Toktasinov pa May 18, 2013 mu Craiova, Romania.
4:30 p.m. AND – Jakobo Show: Chi kulimbana – Tag-timu MMA mwa 12m-ndi-12m chi ndi magulu atatu.
6:00 a.m. AND – Best wa TKO – Zinapanga Krzysztof Soszynski vs. Yan Pellerin ku TKJO 26 ndi Todd Gouwenberg vs. Martin Desilets ku TKO 27.
7:00 a.m. AND – Best wa Gladiator Challenge – Zinapanga Tyson Griffin vs. Uriya Faber ku Gladiator Challenge 42.
10:00 a.m. AND – Best wa SportFight – Top khalidwe MMA ku Pacific chakumadzulo, ndinkakhala nalo ndi UFC anamenyela Mat Lindland ndi Chael Sonnen.
4:00 p.m. AND – Akumveka kulimbana 65 – Zinapanga Brendan Barrett vs. Miodrag Petkovic ndi Frankie Perezi vesi, Rafael Machado ku Sept. 20, 2013 ku Atlantic City.
8:00 p.m. AND – Limba News Tsopano: MMA Edition – Zofunda zonse zochitika mu MMA dziko yekha kusanthula ndi mbali.
8:30 p.m. AND – Limba News Tsopano Kuwonjezera – Posachedwapa, recaps, mbali ndi mkati Kupenda nkhondo masewera.
9:00 p.m. AND – Final Nkhondo Championship 14 MMA: Krusic vs. Racic – MMA kanthu zinapanga Lemmy Krusic vs. Antun Racic ku Oct. 3, 2014 ndipo Ljubljana, Slovenia.
11:00 p.m. AND — Final Nkhondo Championship 14 Kickboxing: Kuimba vs. Mikelic– Kickboxing kanthu zinapanga Samo Petje vs. Teo Mikelic ndi Mirko Vorkapic vs. Kevin Hessling ku Oct. 3, 2014 ndipo Ljubljana, Slovenia.
Sunday, Feb. 15
10:00 a.m. AND – Best wa ADCC – Zinapanga Zotsatira za wamkulu kulimbana machesi konse unachitikira, zinapanga Tito Ortiz, Mat Hughes, Eddie Bravo, Fabricio Werdum, Marcelo García, Ronaldo Souza ndi Royler Gracie.
11:00 a.m. AND – Osankhika Muay Thai: Thailand vs. Challenger – Lalikulu Muay Thai mndandanda m'dzikoli, zinapanga umafunika mayiko kuima mmwamba-omenyana kutenga wotchuka Thai National Team.
Information:
www.FightNetwork.com
Twitter & Instagramfightnet
www.Facebook.com/FightNetwork
|