ലോവൽ, മാസ്. (ഫെബ്രുവരി 9, 2016) – The novice class semifinals of the New England Tournament of Champions, part of the 70th annual Lowell Sun Charities Golden Gloves Championship, സ്ഥലം എടുക്കും ഈ വ്യാഴം രാത്രി (ഫെബ്രുവരി. 11) at historic Lowell Memorial Auditorium.
ഗോൾഡൻ ഗ്ലൗസും ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് ദേശീയ ഗോൾഡൻ ഗ്ലൗസും ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് പുതിയ ഇംഗ്ലണ്ട് ഗോൾഡൻ ഗ്ലൗസും ചാമ്പ്യൻമാരായ അയയ്ക്കുന്നത് നേരെ പോയി ലോവൽ സൂര്യൻ ചാരിറ്റികൾ നിന്ന് ലഭിക്കുന്ന തുക (2016 in Salt Lake City, Utah), പ്രാദേശിക അത്ലറ്റുകളും ഏരിയ ജിമ്മുകൾ പിന്തുണക്കുന്ന പുറമേ, ആണ്കുട്ടികൾ & ഗേൾസ് ക്ലബ്, സൂപ്പ് അടുക്കളകൾ, വീടില്ലാത്ത കുടില്, കാൻസർ ഫണ്ടുകൾ, സ്കോളർഷിപ്പുകളും മറ്റു പല വലിയ ചാരിറ്റബിൾ കാരണങ്ങൾ.
NEW ENGLAND TOURNAMENT OF CHAMPIONS SEMIFINALS PAIRINGS
NOVICE CLASS
LIGHT FLYWEIGHTS (106 പൌണ്ട്.)
Gabriel Duran, Western N.E. (ഡ്യാന്ബരീ, സിടി)
Vs.
Giovanny Hernandez, Central NE (ലോറൻസ്, എം.എ)
BANTAMWEIGHTS (123 പൌണ്ട്.)
Kevin Fletcher, Western NE (Dayville, സിടി)
Vs.
Marquis Fowler, Central NE (ലോവൽ, എം.എ)
Gabriel Morales, Northern NE (Portland, എം.ഇ)
Vs.
Devon O’Neill, Southern NE (Coventry, RI)
FEMALE LIGHTWEIGHTS (132 പൌണ്ട്.)
Ali Watson, Northern NE (Burlington, വി.ടി)
Vs.
Kianna Kekoa, Western NE (New London, സിടി)
പറ്റിച്ചേ (132 പൌണ്ട്.)
Mike Valentin, Southern NE (പ്രാവിഡെന്സ്, RI)
Vs.
Day’Shon Smith, Western NE (West Haven. സിടി)
WELTERWEIGHTS (152 പൌണ്ട്.)
Jarrod LoMax, Southern NE (ഡോര്ചെസ്റ്റര്, എം.എ)
Vs.
Patrick Haley, Norhtern NE (South Burlington, വി.ടി)
Kenny Larson, Central NE (Salem, എം.എ)
Vs.
Christopher Montes, Western NE (New Haven, സിടി)
MIDDLEWEIGHTS (165 പൌണ്ട്.)
Quandell Dukes, Western NE (ഹാര്ട്ഫര്ഡ്, സിടി)
Vs.
ബ്രെയിൻ ലോറൻസ്, Central NE (ഡോര്ചെസ്റ്റര്, എം.എ)
Marques Bates, Southern NE (പ്രാവിഡെന്സ്, RI)
Vs.
Zack DiSilva. Northern NE (Burlington, വി.ടി)
FEMALE MIDDLEWEIGHTS (165 പൌണ്ട്.)
Kyla McCarty, Central NE (ബോസ്റ്റൺ, എം.എ)
Vs.
Jennavieve Lawton, Northern NE (Burlington, വി.ടി)
വെളിച്ചം അതികായൻമാരായ (178 പൌണ്ട്.)
Henry Ventura, Southern NE (North Dartmouth, എം.എ)
Vs.
Tyler Jacques, Northern NE (St. Albans, വി.ടി)
Ihor Laba, Western NE (Stamford, വി.ടി)
Vs.
Joseph DaSilva, Central NE (Gloucester, എം.എ)
ഹെവിവെയ്റ്റ് (201 പൌണ്ട്.)
Alfonso Hidalgo, Western NE (ബോസ്റ്റൺ, എം.എ)
Vs.
Marvin Jones, Northern NE (Burlington, വി.ടി)
Jared Gately, Central NE (Franklin, എം.എ)
Vs.
Sean Gabriel, Southern NE (മര്ല്ബൊരൊ, എം.എ)
SUPER HEAVYWEIGHTS (201+ പൌണ്ട്.)
Ryan Brooks, Central NE (Weymouth, എം.എ)
Vs.
Fernely Feliz, ജൂനിയർ, Western NE (ഡ്യാന്ബരീ, സിടി)
Peter Campbell, Southern NE (ക്വിന്സീ, എം.എ)
Vs.
Mark Porter, Northern NE (Burlington, വി.ടി)
CENTRAL NEW ENGLAND/GREATER LOWELL FINALS
OPEN CLASS
FEMALE LIGHTWEIGHTS (132 പൌണ്ട്.)
Natalia Espaillat (Methuen, എം.എ – Haverhill Inner City)
Vs.
Ashleigh മൂർ (ബുജ്ജര്ദ്സ് ബേ – നൊനംതുമ് ബോക്സിംഗ്)
FEMALE BANTAMWEIGHTS (125 പൌണ്ട്.)
Amanda Pavone (Burlington, MA -Peter Welch’s Gym)
Vs.
Roberta Pappas (ലോറൻസ്, എം.എ – Intenze 978)
MIDDLEWEIGHTS (152 പൌണ്ട്.)
Chris Davis Fogg (Framingham, എം.എ – Upper Kuts Boxing)
Vs.
Ryan Clark (Barrington, ദേശീയപാത – Murphy’s Gym)