ಹೊಸ ಎಂ- ಚಾಲೆಂಜ್ ವೆಲ್ಟರ್ವೈಟ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಮುರಾಲ್ Abdulaev ಮೂಲಕ ಕಿರೀಟ ಇದೆ
ಎಂ 1 ಗ್ಲೋಬಲ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ವಾಡಿಮ್ Finkelchtein |
Ingushetia, ರಷ್ಯಾ (ಜೂನ್ 7, 2015) – ಕಳೆದ ರಾತ್ರಿ ಎಂ 1 ಚಾಲೆಂಜ್ 58: ಬೆಟ್ಟಗಳಲ್ಲಿ ಯುದ್ಧ 4,ಮುರಾಲ್ “ಹಂಟರ್” Abdulaev ಖಾಲಿ ಎಂ 1 ಚಾಲೆಂಜ್ ವೆಲ್ಟರ್ವೈಟ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಗೆದ್ದುಕೊಂಡರು ಮಾರ್ಸೆಲೊ Brito ಮೇಲೆ ಅವಿರೋಧ 5 ಸುತ್ತಿನ ತೀರ್ಮಾನವನ್ನು ಗೆದ್ದಿತು, ಹೊರಾಂಗಣದಲ್ಲಿ Ingushetia ರಲ್ಲಿ, ರಷ್ಯಾ.
Abdulaev (13-10, 6 ಕೋ / TKO, 2 ಉಪ), ರಶಿಯಾ ಹೊರಗೆ ಹೋರಾಟ, ಮೂರನೇ ಜಯವನ್ನು ಜೊತೆ ಎಂ 1 ಜಾಗತಿಕ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಅಜೇಯ ಉಳಿಯಿತು. Brito (13-6-0, 2 ಕೋ / TKO, 5 ಉಪ), ತನ್ನ ಗಾಯಗೊಂಡ ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ದೇಶದವರೇ ಬದಲಿಗೆ ಇಗೊರ್ ಫೆರ್ನಾಂಡಿಸ್, ತನ್ನ ಎಂ 1 ಜಾಗತಿಕ ಚೊಚ್ಚಲ.
ಮುಖ್ಯ ಕಾರ್ಡ್ ಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ, ಅಜರ್ಬೈಜಾನ್ Featherweight ಮೂಲಕ ರಷ್ಯನ್ Tural Nizami (10-2-0, 4 ಕೋ / TKO, 5 ಉಪ) ಸೋಲಿಸಿದರು ಅಂಟುನ್ “ಕಿಲ್ಲರ್” Racic (17-6-0, 0 ಕೋ / TKO, 13 ಉಪ), ಕ್ರೊಯೇಷಿಯಾದ, ಒಂದು ಆರ್ಮ್-ಬಾರ್ ಮೂಲಕ ತಡವಾಗಿ ಮೂರನೇ ಸುತ್ತಿನ ಸಲ್ಲಿಕೆ ಮೂಲಕ.
ಹೆವಿವೇಟ್ Alexi “ಬ್ರಿಕ್” ಕರೆನ್ಸಿ (20-8-0, 16 ಕೋ / TKO, 1 ಉಪ), ಬೆಲಾರಸ್, ರಷ್ಯಾದ ಎರಡನೇ ಸುತ್ತಿನ ನಾಕ್ಔಟ್ ದಾರಿಯಲ್ಲಿ ಒದ್ದು ಬಾಗಾ Agaev (27-17-0, 5 ಕೋ / TKO, 2 ಉಪ).
ಅಮೆರಿಕನ್ Featherweight ಲೀ “ಅಮೆರಿಕನ್ ಬುಲ್ಡಾಗ್” ಮಾರಿಸನ್ (13-5-0, 4 ಕೋ / TKO, 4 ಉಪ) ಮೂರು ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಬಹುತೇಕ ನಿರ್ಧಾರ ಜಯಗಳಿಸಿದರು ಪಾವೆಲ್ Vitruk (12-2-0, 3 ಕೋ / TKO, 2 ಉಪ), ಸೇಂಟ್ ಔಟ್ ಹೋರಾಡುತ್ತಾನೆ ಉಕ್ರೇನ್ ಸ್ಥಳೀಯ. ಪೀಟರ್ಸ್ಬರ್ಗ್, ರಷ್ಯಾ.
ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಹಿರಿಯ ಚಾರ್ಲ್ಸ್ “ಗ್ರೇಸಿ” ಆಂಡ್ರೇಡ್ (28-23-1, 6 ಕೋ / TKO, 22 ಉಪ) ಕೇವಲ ಅಗತ್ಯವಿದೆ 34 ಸೆಕೆಂಡುಗಳು ಹಿಂದೆ ಗೆಲುವಿನ ರಷ್ಯಾದ ಮಿಡಲ್ ಒತ್ತಾಯಿಸಲು Abukar Yandiev (4-1-0, 1 ಕೋ / TKO, 2 ಉಪ) ಒಂದು ಹೀಲ್ ಹೊಡೆತದಿಂದ ಸಲ್ಲಿಕೆ.
ರಷ್ಯಾದ ಮಿಡಲ್ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ, Magomed (6-2-0, 4 ಕೋ / TKO, 0 ಉಪ) ತಾಂತ್ರಿಕ ನಾಕ್ಔಟ್ ಮೂಲಕ ಪಂದ್ಯ ಗೆದ್ದಿದ್ದ ಸ್ಪಾನಿಯಾರ್ಡ್ Enoc ಟಾರ್ರೆಸ್ ಬಗೆಹರಿಸುವ‘ (16-9-0, 5 ಕೋ / TKO, 7 ಉಪ) ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ ಮೆನ್ ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನ ನಂತರ ಹೋರಾಟ ಸ್ಥಗಿತಗೊಂಡಿತು.
ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಕಾರ್ಡ್ ಹೋರಾಟ, ತವರು ನೆಚ್ಚಿನ ಆಡಮ್ Tsurov (2-1-0) ನಿಲ್ಲಿಸಿತು ತಜಾಕಿಸ್ಥಾನ್ ಹಗುರ ಪರ ರರಲ್ಲಿ Bakhitoyor Ibragimov (0-1-0) ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಹೊಡೆತಗಳ ಮೇಲಿನ, ಹಗುರವಾದ ರಷ್ಯಾದ Khamzat Dalziev (3-1-0) ರಷ್ಯಾದ ಎರಡನೇ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ವಿಭಜನೆಯ ತೀರ್ಮಾನದಿಂದ ಸಾಧಿಸಿದೆ Akhied Nazarov (0-1-0), ರಷ್ಯಾದ Featherweight Movsar Evloev (2-0-0) ಎರಡು ಸುತ್ತಿನ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿತು ಲು Zhenhong (6-3-0), ಆಫ್ ಚೀನಾ, ರಷ್ಯಾದ ಲೈಟ್ ಹೆವಿವೆಯ್ಟ್ ಆಡಮ್ “ಬೀಸ್ಟ್” Yandiev (8-0-0) ಲಿಥುವೇನಿಯನ್ ಒಂದು ಆರಂಭಿಕ ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನ ಸಲ್ಲಿಕೆಯ ಗೆಲುವಿನ ಉಳಿಯಿತು ಹೋಲ್ಡಿಂಗ್ಸ್ Pocevičiausರು (33-32-0), ಮತ್ತು ಹಗುರವಾದ ರಷ್ಯಾದ Djambulat Kurbanov (7-1--) ಹಿಂದೆ ಉಕ್ರೇನಿಯನ್ ಗೆಲುವಿನ ಸಾಧಿಸಿದೆಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್ Panasyuk (5-1-0) ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಆರ್ಮ್-ಬಾರ್ ಕಾರಣ ಸಲ್ಲಿಸಿದ.
ರಷ್ಯಾದ Featherweight rbanali Abdusalamov (5-2-0) ಹಿಂದೆ ಅಜೇಯ ಅಸಮಾಧಾನ ಪಿಯರೆ Sauvage (6-1-0), ಅಂತಿಮ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಫ್ರೆಂಚ್ ಔಟ್ ಗುದ್ದುವ, Ingushetia ನೆಚ್ಚಿನKhamzat Aushev (6-3-0) ಹಗುರವಾದ ಸ್ಪ್ಯಾನಿಷ್ ಸಲ್ಲಿಸಲು ಮಾತ್ರ 26 ಸೆಕೆಂಡುಗಳ ಅಗತ್ಯವಿದೆ ಜೇವಿಯರ್ Fuentas(6-2-0) ಒಂದು ಹೀಲ್ ಲಾಕ್, Arkamat Evkurov (3-1-0) ಒಂದು ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನ ನಿಲುಗಡೆಗೆ ದಾರಿಯಲ್ಲಿ ಪಂಚ್ವ್ಲಾಡಿಮಿರ್ ಬರಿ (1-2-0) ರಷ್ಯಾದ ಹೆವಿವೇಯ್ಟ್ ಯುದ್ಧದಲ್ಲಿ, ಮತ್ತು Featherweight ರುಸ್ಲಾನ್ Esmurziev(2-1-0) ಸಹ ರಷ್ಯಾದ ಪರ ಮೊದಲ ಪಾಳುಬಿದ್ದ ಮರಾತ್ Kishaev (0-1-0), ಹೊಡೆತಗಳ ಕೋ ಬಲಿಯಾದ.
ಎಂ- ಮಧ್ಯಯುಗದ ಅಶ್ವಾರೋಹಿ ಹೆವಿವೇಯ್ಟ್ ಎವ್ಜಿನೈ Gladkov ಹೋರಾಡುತ್ತಾನೆ (3-0-0) ಮ್ಯಾಕ್ಸಿಮ್ Plaksin ಮೇಲೆ ವಿಜಯ ಅಜೇಯ ಉಳಿಯಿತು (0-2-0), ವೆಲ್ಟರ್ವೈಟ್ ರುಸ್ತುಂ Kuhurkhev ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ (1-0-0) ಬೋರಿಸ್ Dzhelilov ವಿರುದ್ಧ ಗೆದ್ದು ಹೈ ಪರ ಮೊದಲ (0-2-0).
ಸಂಪೂರ್ಣ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಮತ್ತು ಈ ಕೆಳಗಿನ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಗ್ಯಾಲರಿ:
ಎಂ 1 ಚಾಲೆಂಜ್ ವೆಲ್ಟರ್ವೈಟ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಷಿಪ್
ಮುರಾಲ್ Abdulaev (13-1-0)
WDEC5
ಮಾರ್ಸೆಲೊ Brito (13-7-0), ಬ್ರೆಜಿಲ್
(Abdulaev ಖಾಲಿ ಎಂ 1 ಚಾಲೆಂಜ್ ವೆಲ್ಟರ್ವೈಟ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಗೆದ್ದ)
ಮುಖ್ಯ ಕಾರ್ಡ್
ಹೆವಿವೇಯ್ಟ್
Alexia ಫಂಡಿಂಗ್ (20-8-0), ಬೆಲಾರಸ್
WKO / TKO2 (ಲೆಗ್ ಒದೆತಗಳು – 1:40)
ಬಾಗಾ Agaev (27-17-0), ರಷ್ಯಾ
ಮಧ್ಯಮ
ಚಾರ್ಲ್ಸ್ ಆಂಡ್ರೇಡ್ (28-23-1), ಬ್ರೆಜಿಲ್
WSUB1 (ಹೀಲ್ ಹುಕ್ – 0:34)
Abukar Yandiev (4-1-0), ರಷ್ಯಾ
ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ, Magomed (6-2-0), ರಷ್ಯಾ
WTKO1 (ಕಾರ್ನರ್ ನಿಲುಗಡೆಗೆ – 5:00)
Enoc ಟಾರ್ರೆಸ್ ಬಗೆಹರಿಸುವ (16-9-0), ಸ್ಪೇನ್
FEATHERWEIGHTS
Tural Nizami (10-2-0), ರಷ್ಯಾ
WSUB3 (ಆರ್ಮ್ಬಾರ್ – 4:27)
ಅಂಟುನ್ Racic (17-6-0), ಕ್ರೊಯೇಷಿಯಾ
ಲೀ ಮಾರಿಸನ್ (14-5-0), ಅಮೇರಿಕಾ
WDEC3
ಪಾವೆಲ್ Vitruk (12-2-0), ರಷ್ಯಾ
ಪೂರ್ವಭಾವಿ ಕಾರ್ಡ್
ಹೆವಿವೇಯ್ಟ್
Akramat Evkurov (4-1-0), ರಷ್ಯಾ
WKO / TKO1 (ಹೊಡೆತಗಳ – 1:43)
ವ್ಲಾಡಿಮಿರ್ ಬರಿ (1-2-0), ರಷ್ಯಾ
ಬೆಳಕು ಹೆವಿವೇಯ್ಟ್
ಆಡಮ್ Yandiev (8-0-0), ರಷ್ಯಾ
WSUB1 (RNC — 0:34)
ಹೋಲ್ಡಿಂಗ್ಸ್ Pocevisius (33-32-0), ಲಿಥುವೇನಿಯಾ
Lightweights
ಆಡಮ್ Tsurov (3-1-0), ರಷ್ಯಾ
WKO / TKO1 (ಹೊಡೆತಗಳ – 4:16)
Bakhitier Ibragimov (0-1-0), ತಜಾಕಿಸ್ಥಾನ್
Khamzat Dalgiev (3-1-0), ರಷ್ಯಾ
WDEC2
Akhred Nazarov (0-1-0), ರಷ್ಯಾ
Dzambulat Kurbanov (7-1-0), ರಷ್ಯಾ
WSUB1 (ಆರ್ಮ್ಬಾರ್ – 3:18)
ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್ Panasyuk (5-1-1), ಉಕ್ರೇನ್
Khamzat Aushev (6-3-0), ರಷ್ಯಾ
WSUB1 (ಹೀಲ್ ಹುಕ್ – 0:26)
ಜೇವಿಯರ್ Fuentas (6-3-0), ಸ್ಪೇನ್
FEATHERWEIGHTS
Movsar Evloev (2-0-0), ರಷ್ಯಾ
WDEC2
ಲು Zhenhong (6-3-0), ಚೀನಾ
Kurbanali Abdisalamov (4-2-0), ರಷ್ಯಾ
WKO3 (ಹೊಡೆತಗಳ – 4:25)
ಪಿಯರೆ Sauvage (6-0-0), ಫ್ರಾನ್ಸ್
ರುಸ್ಲಾನ್ Esmurziev (2-1-0), ರಷ್ಯಾ
WKO1 (ಹೊಡೆತಗಳ — 4:35)
ಮರಾತ್ Kishaev (0-0-0) ರಷ್ಯಾ
ಮಧ್ಯಯುಗದ ಅಶ್ವಾರೋಹಿ ಫೈಟ್ಸ್
ಹೆವಿವೇಯ್ಟ್
ಯೆವ್ಗೆನಿ Glade (3-0-0), ರಷ್ಯಾ
ಗೆಲುವು
ಮ್ಯಾಕ್ಸಿಮ್ Plaksin (0-2-0), ರಷ್ಯಾ
Welterweights
ರುಸ್ತುಂ Kuhurkhoev (1-0-0), ರಷ್ಯಾ
ಗೆಲುವು
ಬೋರಿಸ್ Dzhelilov (0-2-0), ರಷ್ಯಾ
|
ಮುರಾಲ್ Abdulaev ಮಾರ್ಸೆಲೊ Brito ಸ್ಥಾನ ಹೊಂದಿದೆ |
|
ಹೊಸ ಎಂ 1 ಚಾಲೆಂಜ್ ವೆಲ್ಟರ್ವೈಟ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಮುರಾಲ್ Abdulaev |
|
Tural Ragimov ಅಂಟುನ್ Racic ಬಡಿದು |
|
ಚಾರ್ಲ್ಸ್ ಆಂಡ್ರೇಡ್ Abukar Yandiev ತನ್ನ ಗೌರವ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ |
|
ಪಾವೆಲ್ Vitruk & ಲೀ ಮಾರಿಸನ್ ಪರ್ವತಗಳಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಮಿಶ್ರಣ |
|
Alexi Kudin ಬಾಗಾ Agaev ನೇಯುವುವಿಕೆ |
|
Magomd Mutaev & Enoc ಟಾರ್ರೆಸ್ ಬಗೆಹರಿಸುವ |
Khamzat Dağevi& Akhred Nazarov |
|
ರುಸ್ತುಂ Kuhukhoev & ಬೋರಿಸ್ Dzhelilov |
Djammbulat Kurbanov ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್ Panasyuk ಆಫ್ ಮುಗಿಸಿದ |
Khmzat Aushev ಸಲ್ಲಿಕೆ ಜೇವಿಯರ್ Fuentas ಒತ್ತಾಯಿಸುತ್ತದೆ |
|
ಗಲ್ಲದ ಮೇಲೆ Movsar Eloev ಉಗುರುಗಳು ಲು Zhenhong ಬಲ |
|
ಎವ್ಜಿನೈ Glakov ಮ್ಯಾಕ್ಸಿಮ್ Plaksin ಆಕ್ರಮಣ |
ರುಸ್ಲಾನ್ Esmurziv & ಮರಾತ್ Kishaev |
ಆಡಮ್ Yandiev ವಾಲ್ಡಾಸ್ Pocevicius ಸೋಲಿಸಿದರು |
ಪಿಯರೆ Sauvage & rbanali Abdusalamov |
ವ್ಲಾಡಿಮಿರ್ ಬರಿ & Akroma Evkurov |
ಮುಂಬರುವ ಈವೆಂಟ್: ಎಂ 1 ಚಾಲೆಂಜ್ 59: Kharitonov-ಗಾರ್ನರ್ II ಆಸ್ತಾನಾ ರಲ್ಲಿ, ಕಝಾಕಿಸ್ತಾನ್
ಮಾಹಿತಿ
www.M1Global.tv
www.mixfight.ru
www.wmmaa.org
ಟ್ವಿಟರ್ & Instagram:
@ M1GlobalNews
VFinkelchtein
@ M1Global
ಫೇಸ್ಬುಕ್:
HTTPS://www.facebook.com/M1GlobalNews |