|
वर्ग अभिलेख: लढा नेटवर्क
नेटवर्क MMA संघर्ष, ज्युदो & किकबॉक्सिंग प्रोग्रामिंग अनुसूची (जून 1-7, 2015)
नेटवर्क आहे फाईट 24/7 टीव्ही चॅनेलवर लढणे क्रीडा कव्हरेज पूर्ण समर्पित. ते सोडविण्यासाठी क्रीडा प्रकार संपूर्ण व्याप्ती लक्ष केंद्रित कार्यक्रम airs, थेट fights आणि समावेश अप-टू-मिनिट-मिक्स्ड मार्शल आर्ट बातम्या आणि विश्लेषण, किकबॉक्सिंग, व्यावसायिक कुस्ती, पारंपारिक मार्शल आर्ट्स, बॉक्सिंग, लढा बातम्या, तसेच लढा-थीम असलेली नाटक मालिका म्हणून, लघुपट आणि चित्रपट.
खाली या आठवड्यात प्रोग्रामिंग हायलाइट्स शोधू:
सोमवार, जून 1 7:00 p.m. आणि – 5 फेर्यांमध्ये – जॉन Ramdeen आणि रॉबिन ब्लॅक MMA क्रिया शनिवार व रविवार खाली खंडित विशेष अतिथींना आमंत्रित सर्वशक्तिमान. 7:30 p.m. आणि – बातम्या आता अतिरिक्त लढा – ताज्या बातम्या, recaps, वैशिष्ट्ये आणि लढा खेळ आतून विश्लेषण. 8:00 p.m. आणि – अंतिम फाईट स्पर्धेत 6: वि Jurkovic. Poturak – इगोर Jurkovic वि असलेले. Dzevad Poturak in a kickboxing feature, plus Ivica Truscek vs. Laszlo Senyei in MMA action from June 14, 2014 in Porec, क्रोएशिया. मंगळवारी, जून 2 1:30 a.m. आणि – हिप दर्शवा: अरेना द्वंद्व – तीन स्तरीय अडथळा संरचना 12m रिंगण करून 12m आत टॅग संघ MMA. 2:30 आहे. आणि – XPTV – प्रादेशिक U.S प्रो आणि हौशी MMA व्याप्ती. 7:00 & 7:30 p.m. आणि – Xtreme मारामारी स्पर्धेत – फ्लोरिडा आधारित व्यावसायिक MMA शीर्ष अमेरिकन संभावना असलेले, आंतरराष्ट्रीय तारे आणि सिगारेट दिग्गजांना. 8:00 p.m. आणि – 5 फेर्यांमध्ये – जॉन Ramdeen आणि रॉबिन ब्लॅक MMA क्रिया शनिवार व रविवार खाली खंडित विशेष अतिथींना आमंत्रित सर्वशक्तिमान. 8:30 p.m. आणि — बातम्या आता अतिरिक्त लढा – ताज्या बातम्या, recaps, वैशिष्ट्ये आणि लढा खेळ आतून विश्लेषण. 11:00 p.m. आणि – लढाई हार्ड खेळी 42 – रायन Dickson वि असलेले. जेसन फिशर, वि ख्रिस्त निषेधार्थ. जोएल पॉवेल आणि आंतोन Tokarchuk वि. मार्च पासून टॉड Stoute. 20, 2014 कॅल्गरी, कॅनडा. बुधवारी, June3 3:00 a.m. आणि – टेक्सास फाईट रात्र – पिंजर्यात लोन स्टार स्टेट सर्वात प्रॉस्पेक्ट असलेले टेक्सास MMA क्रिया. 6:00 p.m. आणि – पिंजरा क्रोध उत्तम – जेम्स अँडरसनचा चेंडू चमारा सिल्वाला सह ब्रिटन स्थित पिंजरा क्रोध संघटना क्लासिक मारामारी असलेले, अँटोनियो डिसिल्व्हा, व्हिक्टर Belfort, पॉल Daley आणि इतर. 7:00 p.m. आणि – बातम्या आता अतिरिक्त लढा: MMA संस्करण – विशेष विश्लेषण आणि वैशिष्ट्ये MMA जगातील सर्व घडामोडींची पांघरूण. 7:30 p.m. आणि — बातम्या आता अतिरिक्त लढा – ताज्या बातम्या, recaps, वैशिष्ट्ये आणि लढा खेळ आतून विश्लेषण. 9:00 p.m. आणि – पिंजरा वॉरियर्स एफसी: रात्र फाईट 2 -Featuring female sensation Sheila Gaff, plus Mike Ling vs. Jack Hermansson from Sept. 8, 2011 9n Amman, जॉर्डन. 11:00 p.m. आणि – गब्रीएल Morency सह MMA मंदीच्या – गब्रीएल Morency MMA सर्व घडामोडींची खाली तोडल्या, शक्यता चर्चा, अंदाज, विशेष साप्ताहिक अतिथी व विशेष मुलाखती अधिक. 11:30 p.m. आणि – काढण्यासाठी कुस्ती – हौशी कुस्ती कार्यक्रम व्यापक विस्तारासोबत, ताज्या बातम्या समावेश, घटना आणि विशेष मुलाखत मागे-पडद्यामागील कव्हरेज. गुरुवारी, जून 4 1:30 a.m. आणि – अंतिम आव्हान MMA 10: Resurrection – Featuring Alberto Mina vs. Dean Amasinger, Stav Economou vs. Shola Afreniran, John Maguire vs. Edgelson Lua and Karlos Vemola s. Peter Yendall from Feb. 6, 2010 लंडन पासून. 6:00 p.m. आणि – स्पर्धेत Fightling युती – जोश Sampo च्या आवडी असलेले फ्लोरिडा पासून प्रो MMA, माईक काइल, जॉन हॉवर्ड, McCorkie आहे, लुईस Palomino आणि इतर. 7:00 p.m. आणि – Rookies लढाई – Rookies व्यावसायिक होतात आणि उच्च स्तरावर यशस्वी करण्यासाठी आवश्यक अनुभव प्राप्त करण्याची संधी स्पर्धा म्हणून इच्छुक kickboxers खेळात यश शिडी चढणे. 8:00 p.m. आणि – आता बातम्या फाईट: MMA संस्करण – विशेष विश्लेषण आणि वैशिष्ट्ये MMA जगातील सर्व घडामोडींची पांघरूण. 8:30 p.m. आणि — बातम्या आता अतिरिक्त लढा – ताज्या बातम्या, recaps, वैशिष्ट्ये आणि लढा खेळ आतून विश्लेषण. 9:00 p.m. आणि – एम-1 आव्हान 32: Garner vs. Malikov – केनी गार्नर वि असलेले. Magomed Malikov, वि Mario मिरांडा. Arthur Guseinov and Maxim Grishin vs. Joachim Christiansen from May 16, 2012 मॉस्को. शुक्रवारी, जून 5 2:00 a.m. आणि – Pancrase वाङ्मय – केन Shamrock असलेले क्लासिक आद्य MMA युद्ध, फ्रँक Shamrock, आराखड्यात Rutten, Nate Marquardt, Chael Sonnen आणि इतर. 4:00 a.m. आणि – दीप सर्वोत्तम – Shinya Aoki समावेश ऐतिहासिक जपानी दीप जाहिरात वर्ग मारामारी असलेले, Hayato Sakurai आणि Gegard Mousasi. 5:00 a.m. आणि – Jewels च्या सर्वोत्तम – सर्व-महिला जपानी MMA लीग पासून क्लासिक मारामारी, दागिने. 12:00 p.m. आणि – बुकी Beatdown – प्रमुख UFC कार्यक्रम सट्टेबाजी ओळी आणि सर्वोत्तम निवडी पूर्वावलोकन. 5:00 p.m. आणि – सिगारेट फाईट रात्र: Boetsch vs. Henderson Weigh-In – अधिकृत थेट कव्हरेज तोलणे-इन सिगारेट फाईट रात्री” Boestsch vs. Henderson in New Orleans. 6:00 p.m. आणि – एम-1 आव्हान – उदयोन्मुख प्रॉस्पेक्ट आणि आंतरराष्ट्रीय तारे असलेले युरोप पासून प्रो MMA. 7:00 p.m. आणि – आता बातम्या फाईट: MMA संस्करण – विशेष विश्लेषण आणि वैशिष्ट्ये MMA जगातील सर्व घडामोडींची पांघरूण. 7:30 p.m. आणि — बातम्या आता अतिरिक्त लढा – ताज्या बातम्या, recaps, वैशिष्ट्ये आणि लढा खेळ आतून विश्लेषण. 8:00 p.m. आणि – करण्यासाठी 2 Toe with Matt Mitrione – In-depth sit-down interview with UFC heavyweight sensation Matt Mitrione. 8:30 p.m. आणि – हिप दर्शवा: अरेना द्वंद्व – तीन स्तरीय अडथळा संरचना 12m रिंगण करून 12m आत टॅग संघ MMA. 9:00 p.m. आणि — राष्ट्रीय नमूना 20 – Pudzianowski वि. Piliafas – Mariusz Pudzianowski असलेले वि. Christos Piliafas and Jan Blachowiucz vs,. Houston Alexander from Sept. 15, 2012 ग्डान्स्क मध्ये, पोलंड. शनिवारी, जून 6 1:00 a.m. आणि – SuperKombat: जागतिक ग्रांप्री 2014 – Featuring Jorge Loren vs. Aristote Quitusisa, Julian Imeri vs. Nader Farhou for the middleweight title, plus Andrei Stoica vs. Emilio Vallecillo from Nov. 22, 2014 in Monza, इटली. 6:00 a.m. आणि – TKO सर्वोत्तम – डेव्हिड Loiseau वि असलेले. Shawn Tomkins from TKO UCC 4 7:00 a.m. आणि – Gladiator आव्हान सर्वोत्तम – उरीया Faber वि असलेले. Jay Valencia from Gladiator Challenge 20. 9:00 a.m. आणि – एम-1 आव्हान 58: माउंटन मध्ये लढाई 4 – LIVE MMA action from Ingushetia, रशिया, feasturing Igor Fernandesvs. Murad Abdulaev for the M-1 Challenge welterweight title, plus Lee Morrisson vs. Pavel Vitruk and Alexei Kudin vs. Snis Smoldarev. 7:00 p.m. आणि – सिगारेट फाईट रात्र: Boetsch vs. Henderson Pre-Show – LIVE pre-fight coverage and previews of UFC Fight Night: Boetsch vs. Henderson from New Orleans. 8:00 p.m. आणि – सिगारेट फाईट रात्र: Boetsch vs. Henderson Prelims Live – कॅनडा फक्त. 9:00 p.m. आणि – ग्लोबल मारामारी स्पर्धेत 4 – Badr हरी वि असलेले. ऑक्टोबर पासून एक रचलेल्या MMA / किकबॉक्सिंग कार्ड वर अरनॉल्ड Oborotov. 16, 2014 दुबई मध्ये. रविवारी, जून 7 12:00 a.m. आणि – GFC 5: साकी वि. Ciobanu – Pro kickboxing from Apr. 17, 2015 in Dubia, Gokhan साकी वि असलेले. Sebastian Ciobanu, अधिक स्टीव्ह McKinnon वि. ZXabit Samedov and Jafar Ahmadi vs. Danyo Illunga. 6:00 a.m. आणि – Pancrase वाङ्मय – केन Shamrock असलेले क्लासिक आद्य MMA युद्ध, फ्रँक Shamrock, आराखड्यात Rutten, नाव Marquardt, Chael Sonnen आणि इतर. 10:00 a.m. आणि – ADCC उत्तम – महान लहान सामने असलेले compilations कधीही आयोजित, टिटो Ortiz असलेले, मॅट ह्युजेस, एडी ब्राव्हो, Fabricio Werdum, मार्सेलो गार्सिया, रोनाल्डो डिसोझा आणि Royler Gracie. 11:00 a.m. आणि – एलिट मूय थाई: थायलंड वि. चॅलेंजर – प्रख्यात थाई राष्ट्रीय संघ वर घेऊन प्रीमियम आंतरराष्ट्रीय स्टँड-अप मुलांना असलेले जगातील सर्वात मोठा मूय थाई मालिका 3:00 p.m. आणि – Enfusion लाइव्ह #29: आम्सटरडॅम – Pro kickboxing from May 24, 2015 आम्सटरडॅम. 5:00 p.m. आणि – यूएसए कुस्ती साप्ताहिक – यजमान एस Casber यूएसए कुस्ती सुमारे साप्ताहिक बातम्या आणि विश्लेषण centering देते, खेळात राष्ट्रीय प्रशासकीय शरीर, मुलाखती समावेश, वैशिष्ट्ये आणि मागे वळून भूतकाळाकडे बघतो. 5:30 p.m. आणि – ज्युदो टोकियो ग्रँड स्लॅम 2014 – डिसेंबर पासून ज्युदो टोकियो ग्रँड स्लॅम हायलाइट. 5-7, 2014 जपान मध्ये. 6:30 p.m. आणि – हिप दर्शवा: अरेना द्वंद्व – तीन स्तरीय अडथळा संरचना 12m रिंगण करून 12m आत टॅग संघ MMA. माहिती:
ट्विटर & Instagramfightnet
|
नेटवर्क MMA संघर्ष & किकबॉक्सिंग प्रोग्रामिंग अनुसूची (मे 25-31, 2015)
नेटवर्क आहे फाईट 24/7 टीव्ही चॅनेलवर लढणे क्रीडा कव्हरेज पूर्ण समर्पित. ते सोडविण्यासाठी क्रीडा प्रकार संपूर्ण व्याप्ती लक्ष केंद्रित कार्यक्रम airs, थेट fights आणि समावेश अप-टू-मिनिट-मिक्स्ड मार्शल आर्ट बातम्या आणि विश्लेषण, किकबॉक्सिंग, व्यावसायिक कुस्ती, पारंपारिक मार्शल आर्ट्स, बॉक्सिंग, लढा बातम्या, तसेच लढा-थीम असलेली नाटक मालिका म्हणून, लघुपट आणि चित्रपट.
खाली या आठवड्यात प्रोग्रामिंग हायलाइट्स शोधू:
सोमवार, मे 25 6:30 p.m. आणि – 2014 Judo Qingdao Grand Prix– हायलाइट 2014 Judo Qingdao Grand Prix from नोव्हेंबर. 19-21, 2014 चीन मध्ये. 7:00 p.m. आणि – 5 फेर्यांमध्ये – जॉन Ramdeen आणि रॉबिन ब्लॅक MMA क्रिया शनिवार व रविवार खाली खंडित विशेष अतिथींना आमंत्रित सर्वशक्तिमान. 7:30 p.m. आणि – बातम्या आता अतिरिक्त लढा – ताज्या बातम्या, recaps, वैशिष्ट्ये आणि लढा खेळ आतून विश्लेषण. 8:00 p.m. आणि – Enfusion लाइव्ह #29: आम्सटरडॅम – Professional kickboxing from Amsterdam, हॉलंड. मंगळवारी, मे 26 1:30 a.m. आणि – हिप दर्शवा: अरेना द्वंद्व – तीन स्तरीय अडथळा संरचना 12m रिंगण करून 12m आत टॅग संघ MMA. 2:30 आहे. आणि – XPTV – प्रादेशिक U.S प्रो आणि हौशी MMA व्याप्ती. 7:30 a.m. आणि – बातम्या आता अतिरिक्त लढा – ताज्या बातम्या, recaps, वैशिष्ट्ये आणि लढा खेळ आतून विश्लेषण. 7:00 & 7:30 p.m. आणि – Xtreme मारामारी स्पर्धेत – फ्लोरिडा आधारित व्यावसायिक MMA शीर्ष अमेरिकन संभावना असलेले, आंतरराष्ट्रीय तारे आणि सिगारेट दिग्गजांना. 8:00 p.m. आणि – 5 फेर्यांमध्ये – जॉन Ramdeen आणि रॉबिन ब्लॅक MMA क्रिया शनिवार व रविवार खाली खंडित विशेष अतिथींना आमंत्रित सर्वशक्तिमान. 8:30 p.m. आणि — बातम्या आता अतिरिक्त लढा – ताज्या बातम्या, recaps, वैशिष्ट्ये आणि लढा खेळ आतून विश्लेषण. 11:00 p.m. आणि – लढाई हार्ड खेळी 41 – Featuring Rodney Wallace vs., Misha Cirkuinov from Jan. 30, 2015कॅल्गरी, कॅनडा. बुधवारी, मे 27 3:00 a.m. आणि – टेक्सास फाईट रात्र – पिंजर्यात लोन स्टार स्टेट सर्वात प्रॉस्पेक्ट असलेले टेक्सास MMA क्रिया. 6:00 p.m. आणि – पिंजरा क्रोध उत्तम – जेम्स अँडरसनचा चेंडू चमारा सिल्वाला सह ब्रिटन स्थित पिंजरा क्रोध संघटना क्लासिक मारामारी असलेले, अँटोनियो डिसिल्व्हा, व्हिक्टर Belfort, पॉल Daley आणि इतर. 7:00 p.m. आणि – बातम्या आता अतिरिक्त लढा: MMA संस्करण – विशेष विश्लेषण आणि वैशिष्ट्ये MMA जगातील सर्व घडामोडींची पांघरूण. 7:30 p.m. आणि — बातम्या आता अतिरिक्त लढा – ताज्या बातम्या, recaps, वैशिष्ट्ये आणि लढा खेळ आतून विश्लेषण. 8:00 p.m. आणि – Fighting Spirit Season 4 – Compilations of international MMA fights from SFL, FFC, एम-1 आणि अधिक. 9:00 p.m. आणि – Cage Warriors 39 – Featuring Rosi Sexton vs. Sally Krumdiack and Aisling Saly vs. Molly Helsel in female bouts from Nov. 27, 2010 in Cork City, आयर्लंड. 11:00 p.m. आणि – गब्रीएल Morency सह MMA मंदीच्या – गब्रीएल Morency MMA सर्व घडामोडींची खाली तोडल्या, शक्यता चर्चा, अंदाज, विशेष साप्ताहिक अतिथी व विशेष मुलाखती अधिक. 11:30 p.m. आणि – काढण्यासाठी कुस्ती – हौशी कुस्ती कार्यक्रम व्यापक विस्तारासोबत, ताज्या बातम्या समावेश, घटना आणि विशेष मुलाखत मागे-पडद्यामागील कव्हरेज. गुरुवारी, मे 28 1:30 a.m. आणि – अंतिम आव्हान MMA 9: Fighting for Heroes – Featuring Jimi Manuwa vs. Shaun Lomas from Dec. 5, 2009 लंडन. 6:00 p.m. आणि – स्पर्धेत Fightling युती – जोश Sampo च्या आवडी असलेले फ्लोरिडा पासून प्रो MMA, माईक काइल, जॉन हॉवर्ड, McCorkie आहे, लुईस Palomino आणि इतर. 7:00 p.m. आणि – Rookies लढाई – Rookies व्यावसायिक होतात आणि उच्च स्तरावर यशस्वी करण्यासाठी आवश्यक अनुभव प्राप्त करण्याची संधी स्पर्धा म्हणून इच्छुक kickboxers खेळात यश शिडी चढणे. 8:00 p.m. आणि – आता बातम्या फाईट: MMA संस्करण – विशेष विश्लेषण आणि वैशिष्ट्ये MMA जगातील सर्व घडामोडींची पांघरूण. 8:30 p.m. आणि — बातम्या आता अतिरिक्त लढा – ताज्या बातम्या, recaps, वैशिष्ट्ये आणि लढा खेळ आतून विश्लेषण. 9:00 p.m. आणि – एम-1 आव्हान 31: Monson vs. Oleinik – जेफ Monson वि असलेले. Alexey Oleinik, Alexander Yakovlev vs. Shamil Zarurov, Rashid Magoimedov vs. Yasubey Enomoto and Aleksander Emelianaenko vs. मार्च पासून Tadas Rimkevicius. 16, 2012 स्ट्रीट. पीटर्ज़्बर्ग, रशिया. शुक्रवारी, मे 29 2:00 a.m. आणि – Pancrase वाङ्मय – केन Shamrock असलेले क्लासिक आद्य MMA युद्ध, फ्रँक Shamrock, आराखड्यात Rutten, Nate Marquardt, Chael Sonnen आणि इतर. 4:00 a.m. आणि – दीप सर्वोत्तम – Shinya Aoki समावेश ऐतिहासिक जपानी दीप जाहिरात वर्ग मारामारी असलेले, Hayato Sakurai आणि Gegard Mousasi. 5:00 a.m. आणि – Jewels च्या सर्वोत्तम – सर्व-महिला जपानी MMA लीग पासून क्लासिक मारामारी, दागिने. 6:00 p.m. आणि – एम-1 आव्हान – उदयोन्मुख प्रॉस्पेक्ट आणि आंतरराष्ट्रीय तारे असलेले युरोप पासून प्रो MMA. 8:00 p.m. आणि – करण्यासाठी 2 Toe with Carlos Condit – In-depth sit-down interview with interim UFC welterweight champion Carlos Condit. 9:00 p.m. आणि — राष्ट्रीय नमूना 19 – Featuring Pudzianowski vs. Sapp – Mariusz Pudzianowski असलेले वि. Bob Sapp and Mamed Khalidov vs. Rodney Wallace from May 12, 2012 लॉड्ज़, पोलंड. शनिवारी, मे 30 1:00 a.m. आणि – SuperKombat: New Heroes Constanta 2014I – Catalin वि Morosanu असलेले. Giannis Stoforidis from Aug. 2, 2014 कॉन्स्टन्ता मधील, रोमेनिया. 6:00 a.m. आणि – TKO सर्वोत्तम – डेव्हिड Loiseau वि असलेले. Shawn Tomkins from TKO UCC 4 7:00 a.m. आणि – Gladiator आव्हान सर्वोत्तम – उरीया Faber वि असलेले. Jay Valencia from Gladiator Challenge 20. 10:00 a.m. आणि – SportFight उत्तम – प्रशांत वायव्य उच्च गुणवत्ता MMA, hosted by UFC veterans Matt LIndland and Chael Sonnen. This episode features the rise of SportFight champion Enoch Wilson. 7:00 p.m. आणि – सिगारेट फाईट रात्र: Condit vs. Alves Pre-Show – LIVE pre-fight coverage and analysis from UFC Fight Night: Condit vs. Alves in Goiania, ब्राझील. 8:00 p.m. आणि – कॅनडा फक्त – सिगारेट फाईट रात्र: Condit vs. Alves Prelims लाइव्ह 8:00 p.m. आणि – आता बातम्या फाईट: MMA संस्करण – विशेष विश्लेषण आणि वैशिष्ट्ये MMA जगातील सर्व घडामोडींची पांघरूण. 8:30 p.m. आणि — बातम्या आता अतिरिक्त लढा – ताज्या बातम्या, recaps, वैशिष्ट्ये आणि लढा खेळ आतून विश्लेषण. 9:00 p.m. आणि – World Combat Games Wrestling Package – Coverage of the wrestling event from the 2013 SportAccord Games from Oct. 24, 2013. 10:30 p.m. आणि – World Combat Games Wrestling Package Day 2 – Coverage of the wrestling event from the 2013 SportAccord Games from Oct. 25, 2013. रविवारी, मे 31 6:00 a.m. आणि – Pancrase वाङ्मय – केन Shamrock असलेले क्लासिक आद्य MMA युद्ध, फ्रँक Shamrock, आराखड्यात Rutten, नाव Marquardt, Chael Sonnen आणि इतर. 10:00 a.m. आणि – ADCC उत्तम – महान लहान सामने असलेले compilations कधीही आयोजित, टिटो Ortiz असलेले, मॅट ह्युजेस, एडी ब्राव्हो, Fabricio Werdum, मार्सेलो गार्सिया, रोनाल्डो डिसोझा आणि Royler Gracie. 11:00 a.m. आणि – एलिट मूय थाई: थायलंड वि. चॅलेंजर – प्रख्यात थाई राष्ट्रीय संघ वर घेऊन प्रीमियम आंतरराष्ट्रीय स्टँड-अप मुलांना असलेले जगातील सर्वात मोठा मूय थाई मालिका 7:00 p.m. आणि – यूएसए कुस्ती साप्ताहिक – यजमान एस Casber यूएसए कुस्ती सुमारे साप्ताहिक बातम्या आणि विश्लेषण centering देते, खेळात राष्ट्रीय प्रशासकीय शरीर, मुलाखती समावेश, वैशिष्ट्ये आणि मागे वळून भूतकाळाकडे बघतो. 7:30 p.m. आणि – Judo Jeju Grand Prix 2014 – Highlights from the Judo Jeju Grand Prix from Nov. 27-29, 2014 दक्षिण कोरिया. 11:00 p.m. आणि – किंग राजा: World Cup Heroes 2013 – एक एक रात्र असलेले, एकच-लोप 71 kg tournament from Nov., 16, 2013 विल्नीयस, लिथुआनिया.
माहिती:
ट्विटर & Instagramfightnet
|
विषयी लढा नेटवर्क: लढा नेटवर्क जगातील प्रमुख लढणे क्रीडा नेटवर्क समर्पित आहे 24/7 कव्हरेज, मारामारी समावेश, मुलांना, बातम्या संघर्ष आणि जीवनशैली संघर्ष. चॅनेल U.S उपलब्ध आहे. न्यू यॉर्क भागात Cablevision वर, कनेक्टिकट आणि न्यू जर्सी, टेक्सास-आधारित ग्रान्दे कम्युनिकेशन्स, पेनसिल्वेनिया आणि पूर्व ओहायो आर्मस्ट्राँग केबल, तसेच व्हर्जिनिया Shentel केबल रोजी, वेस्ट व्हर्जिनिया व पश्चिम मेरीलँड भाग. नेटवर्क Roku यूएस मध्ये सेट टॉप बॉक्स वर देखील आहे फाईट. आणि कॅनडा, वेबसाइट वर प्रवाहित KlowdTV.com, आणि पेक्षा कॅनडा मध्ये सर्व प्रमुख वाहक उपलब्ध आणि अधिक 30 युरोप ओलांडून देश, आफ्रिका आणि मध्य पूर्व. |
Fight Network Presents KSW 31, सिगारेट 187 Pre & Post-Fight Coverage & Enfusion लाइव्ह 29 this Weekend
|
||
|
नेटवर्क हार्ड खेळी मारामारी प्रस्तुत लढा 43
|
|||
|
नेटवर्क MMA संघर्ष & किकबॉक्सिंग प्रोग्रामिंग अनुसूची (मे 18-25, 2015)
नेटवर्क आहे फाईट 24/7 टीव्ही चॅनेलवर लढणे क्रीडा कव्हरेज पूर्ण समर्पित. ते सोडविण्यासाठी क्रीडा प्रकार संपूर्ण व्याप्ती लक्ष केंद्रित कार्यक्रम airs, थेट fights आणि समावेश अप-टू-मिनिट-मिक्स्ड मार्शल आर्ट बातम्या आणि विश्लेषण, किकबॉक्सिंग, व्यावसायिक कुस्ती, पारंपारिक मार्शल आर्ट्स, बॉक्सिंग, लढा बातम्या, तसेच लढा-थीम असलेली नाटक मालिका म्हणून, लघुपट आणि चित्रपट.
सोमवार, मे 18
6:30 p.m. आणि – 2014 Judo Tashkent Grand Prix– हायलाइट 2014 Judo Tashkent Grand Prix from ऑक्टोबर. 16-18, 2014 in Uzbekistan.
7:00 p.m. आणि – 5 फेर्यांमध्ये – जॉन Ramdeen आणि रॉबिन ब्लॅक MMA क्रिया शनिवार व रविवार खाली खंडित विशेष अतिथींना आमंत्रित सर्वशक्तिमान.
7:30 p.m. आणि – बातम्या आता अतिरिक्त लढा – ताज्या बातम्या, recaps, वैशिष्ट्ये आणि लढा खेळ आतून विश्लेषण.
8:00 p.m. आणि – अंतिम फाईट स्पर्धेत 5: Rodriguez वि. Simonjic – Ricco Rodriguez वि असलेले. Tomaz Simonjic in the MMA main event and Pavel Zhuravle vs. Vinchenzo Renfurm in a kickboxing bout from Osijek, क्रोएशिया.
मंगळवारी, मे 19
1:00 a.m. आणि – करण्यासाठी 2 Toe with Urijan Faber – John Ramdeen chats with UFC bantamweight superstar Urijah Faber about his upbringing and evolution in the sport.
1:30 a.m. आणि – हिप दर्शवा: अरेना द्वंद्व – तीन स्तरीय अडथळा संरचना 12m रिंगण करून 12m आत टॅग संघ MMA.
2:30 आहे. आणि – XPTV – प्रादेशिक U.S प्रो आणि हौशी MMA व्याप्ती.
7:30 a.m. आणि – बातम्या आता अतिरिक्त लढा – ताज्या बातम्या, recaps, वैशिष्ट्ये आणि लढा खेळ आतून विश्लेषण.
7:00 & 7:30 p.m. आणि – Xtreme मारामारी स्पर्धेत – फ्लोरिडा आधारित व्यावसायिक MMA शीर्ष अमेरिकन संभावना असलेले, आंतरराष्ट्रीय तारे आणि सिगारेट दिग्गजांना.
8:00 p.m. आणि – 5 फेर्यांमध्ये – जॉन Ramdeen आणि रॉबिन ब्लॅक MMA क्रिया शनिवार व रविवार खाली खंडित विशेष अतिथींना आमंत्रित सर्वशक्तिमान.
8:30 p.m. आणि — बातम्या आता अतिरिक्त लढा – ताज्या बातम्या, recaps, वैशिष्ट्ये आणि लढा खेळ आतून विश्लेषण.
बुधवारी, मे 20
3:00 a.m. आणि – टेक्सास फाईट रात्र – पिंजर्यात लोन स्टार स्टेट सर्वात प्रॉस्पेक्ट असलेले टेक्सास MMA क्रिया.
6:00 p.m. आणि – पिंजरा क्रोध उत्तम – जेम्स अँडरसनचा चेंडू चमारा सिल्वाला सह ब्रिटन स्थित पिंजरा क्रोध संघटना क्लासिक मारामारी असलेले, अँटोनियो डिसिल्व्हा, व्हिक्टर Belfort, पॉल Daley आणि इतर.
7:00 p.m. आणि – बातम्या आता अतिरिक्त लढा: MMA संस्करण – विशेष विश्लेषण आणि वैशिष्ट्ये MMA जगातील सर्व घडामोडींची पांघरूण.
7:30 p.m. आणि — बातम्या आता अतिरिक्त लढा – ताज्या बातम्या, recaps, वैशिष्ट्ये आणि लढा खेळ आतून विश्लेषण.
8:00 p.m. आणि – Fighting Spirit Season 4 – Compilations of international MMA fights from SFL, FFC, एम-1 आणि अधिक.
9:00 p.m. आणि – Cage Warriors 74 – Featuring Kianzad vs. Siiskanen – Featuring Mannie Kianzad vs., Agnieszka Niedzwiedz for the inaurgal women’s bantamweight title from Nov. 15, 2014 9n London.
11:00 p.m. आणि – गब्रीएल Morency सह MMA मंदीच्या – गब्रीएल Morency MMA सर्व घडामोडींची खाली तोडल्या, शक्यता चर्चा, अंदाज, विशेष साप्ताहिक अतिथी व विशेष मुलाखती अधिक.
11:30 p.m. आणि – काढण्यासाठी कुस्ती – हौशी कुस्ती कार्यक्रम व्यापक विस्तारासोबत, ताज्या बातम्या समावेश, घटना आणि विशेष मुलाखत मागे-पडद्यामागील कव्हरेज.
गुरुवारी, मे 21
1:30 a.m. आणि – अंतिम आव्हान MMA 8: मगर – नील ग्रोव्ह वि असलेले. Martin Thompson, Tom Watson vs., Denniston Sutherland, Dean Amasinger vs. Scott Jansen and Jason Young vs. Abdul Mohamed from Oct. 24, 2009 लंडन.
6:00 p.m. आणि – स्पर्धेत Fightling युती – जोश Sampo च्या आवडी असलेले फ्लोरिडा पासून प्रो MMA, माईक काइल, जॉन हॉवर्ड, McCorkie आहे, लुईस Palomino आणि इतर.
7:00 p.m. आणि – Rookies लढाई – Rookies व्यावसायिक होतात आणि उच्च स्तरावर यशस्वी करण्यासाठी आवश्यक अनुभव प्राप्त करण्याची संधी स्पर्धा म्हणून इच्छुक kickboxers खेळात यश शिडी चढणे.
8:00 p.m. आणि – आता बातम्या फाईट: MMA संस्करण – विशेष विश्लेषण आणि वैशिष्ट्ये MMA जगातील सर्व घडामोडींची पांघरूण.
8:30 p.m. आणि — बातम्या आता अतिरिक्त लढा – ताज्या बातम्या, recaps, वैशिष्ट्ये आणि लढा खेळ आतून विश्लेषण.
9:00 p.m. आणि – Battlegrounds MMA: O.N.E. – एक एक रात्र असलेले, single-slimination MMA tournament from Tulsa, ओके, Roan Carneiro showcasing, जमिनीत बीळ करून राहणारा एक प्राणी लार्सन, कोडी मॅकेन्झी, ट्रे हायाउस्टन, Jesse Taylor and others.
शुक्रवारी, मे 22
2:00 a.m. आणि – Pancrase वाङ्मय – केन Shamrock असलेले क्लासिक आद्य MMA युद्ध, फ्रँक Shamrock, आराखड्यात Rutten, Nate Marquardt, Chael Sonnen आणि इतर.
4:00 a.m. आणि – दीप सर्वोत्तम – Shinya Aoki समावेश ऐतिहासिक जपानी दीप जाहिरात वर्ग मारामारी असलेले, Hayato Sakurai आणि Gegard Mousasi.
5:00 a.m. आणि – Jewels च्या सर्वोत्तम – सर्व-महिला जपानी MMA लीग पासून क्लासिक मारामारी, दागिने.
6:00 – p.m. आणि – एम-1 आव्हान – Professional MMA from Europe featuring top rising prospects and international starच्या.
7 p.m. आणि – सिगारेट 187 वजन-इन – LIVE coverage of official weigh-ins for UFC 187: जोन्स वि. Johnson in Las Vegas.
8:00 p.m. आणि — राष्ट्रीय नमूना 18 – Featuring Overeem vs. रोजलस्की – Valentijn Overeem वि असलेले. Marcin Rozalski, जानेवारी Blachowicz वि. मारिओ मिरांडा आणि तुटक Warburton वि. फेब्रुवारी ते Artur Sowinski. 24, 2012 पिकिंग मध्ये, पोलंड.
11:00 p.m. आणि – लढाई हार्ड खेळी 43 – कॅल्गरी पासुन MMA, लाइव्ह, कॅनडा, featuring Jason Zentgraf vs. निक रिंग, Mixhsa Cirkunov vs. Shaun Asher and Sergei Juskevic vs. LT Nelson,
शनिवारी, मे 23
1:00 a.m. आणि – SuperKombat: जागतिक ग्रँड प्रिक्स तिसरा – आंद्रेई Stoica वि असलेले. Ali Cenik for the super cruiserweight title, plus the cruiserweight tournament semifinals from June 21, 2014 कॉन्स्टन्ता मधील, रोमेनिया.
4:00 a.m. आणि – करण्यासाठी 2 ख्रिस Weidman सह पायाचे बोट – John Ramdeen talks in depth with UFC middleweight champion Chris Weidman.
6:00 a.m. आणि – TKO सर्वोत्तम – पॅट्रिक कोटे वि असलेले. Steve Vigneault from TKO 14.
7:00 a.m. आणि – Gladiator आव्हान सर्वोत्तम – पॅरिसमध्ये असलेले “बेफाम वागणे” जॅक्सन वि. Dave Taylor from Gladiator Challenge 2.
10:00 a.m. आणि – SportFight उत्तम – प्रशांत वायव्य उच्च गुणवत्ता MMA, hosted by UFC veterans Matt LIndland and Chael Sonnen. This episode features the rise of SportFight champion Enoch Wilson.
2:00 p.m. आणि – राष्ट्रीय नमूना 31: वि विषय. Drwal – LIVE MMA from Gdansk, पोलंड, featuring Michal Materia vs. Tomasx Drwal, मेरीयुझ Pudzianowski वि. Rolles Gracie आणि गोरान Reljic वि. अटिला वेघ.
7:00 p.m. आणि – सिगारेट 187 पूर्व-दर्शवा – LIVE pre-fight coverage and analysis for UFC 187: जोन्स वि. Johnson in Las Vegas.
8:00 p.m. आणि – WSOF Canada 1: Ford vs. Powell – Featuring Ryan Ford vs. Joel Powell for the WSOF Canadian welterweight title, plus Michael Hill vs. Ryan Dickson from Feb. 21, 2014 in Edmonton, अब्राहम.
10:00 p.m. आणि – WSOF Canada 2: Loiseau vs. लुईस – Featuring David “The Crow” Loisean vs. Dwayne Lewis, plus Josh Hill vs. Mike Adams and Tim Hague vs. Matt Baker from June 7, 2014 in Edmonton, अब्राहम.
रविवारी, मे 24
1:00 a.m. आणि – सिगारेट 187 पोस्ट-दर्शवा – LIVE Post-fight coverage for UFC 1878: जोन्स वि. Johnson in Las Vegas.
6:00 a.m. आणि – Pancrase वाङ्मय – केन Shamrock असलेले क्लासिक आद्य MMA युद्ध, फ्रँक Shamrock, आराखड्यात Rutten, नाव Marquardt, Chael Sonnen आणि इतर.
10:00 a.m. आणि – ADCC उत्तम – महान लहान सामने असलेले compilations कधीही आयोजित, टिटो Ortiz असलेले, मॅट ह्युजेस, एडी ब्राव्हो, Fabricio Werdum, मार्सेलो गार्सिया, रोनाल्डो डिसोझा आणि Royler Gracie.
2:00 p.m. आणि – Enfusion लाइव्ह #29: आम्सटरडॅम – LIVE professional kickboxing from Amsterdam, हॉलंड.
7:00 p.m. आणि – यूएसए कुस्ती साप्ताहिक – यजमान एस Casber यूएसए कुस्ती सुमारे साप्ताहिक बातम्या आणि विश्लेषण centering देते, खेळात राष्ट्रीय प्रशासकीय शरीर, मुलाखती समावेश, वैशिष्ट्ये आणि मागे वळून भूतकाळाकडे बघतो.
7:30 p.m. आणि – Judo Qingdao Grand Prix 2014 – Highlights from the Judo Qingdao Grand Prix fromनोव्हेंबर. 19-21 चीन मध्ये.
माहिती:
ट्विटर & Instagramfightnet
नेटवर्क MMA संघर्ष & किकबॉक्सिंग प्रोग्रामिंग अनुसूची (मे 11-17, 2015)
नेटवर्क आहे फाईट 24/7 टीव्ही चॅनेलवर लढणे क्रीडा कव्हरेज पूर्ण समर्पित. ते सोडविण्यासाठी क्रीडा प्रकार संपूर्ण व्याप्ती लक्ष केंद्रित कार्यक्रम airs, थेट fights आणि समावेश अप-टू-मिनिट-मिक्स्ड मार्शल आर्ट बातम्या आणि विश्लेषण, किकबॉक्सिंग, व्यावसायिक कुस्ती, पारंपारिक मार्शल आर्ट्स, बॉक्सिंग, लढा बातम्या, तसेच लढा-थीम असलेली नाटक मालिका म्हणून, लघुपट आणि चित्रपट.
सोमवार, मे 11
6:30 p.m. आणि – 2014 Judo Astana Grand Prix– हायलाइट 2014 Judo Astana Grand Prix from ऑक्टोबर. 10-12, 2014 असताना मधील, कझाकस्तान.
7:00 p.m. आणि – 5 फेर्यांमध्ये – जॉन Ramdeen आणि रॉबिन ब्लॅक MMA क्रिया शनिवार व रविवार खाली खंडित विशेष अतिथींना आमंत्रित सर्वशक्तिमान.
7:30 p.m. आणि – बातम्या आता अतिरिक्त लढा – ताज्या बातम्या, recaps, वैशिष्ट्ये आणि लढा खेळ आतून विश्लेषण.
8:00 p.m. आणि – अंतिम फाईट स्पर्धेत 4: Perak vs, Joni – Featuring Maro Perak vs. Tibor Joni in the MMA main event and Sergei Lascenko vs. Mladen Brestovac in a kickboxing attraction from May 5, 2013 ज़ेडार, क्रोएशिया.
मंगळवारी, मे 12
1:00 a.m. आणि – करण्यासाठी 2 Toe with Firas Zahabi – Sit-down interview with Tristar Gym head coach Firas Zahabi, trainer for the likes of Georges St. Pierre and Rory MacDonald.
1:30 a.m. आणि – हिप दर्शवा: अरेना द्वंद्व – तीन स्तरीय अडथळा संरचना 12m रिंगण करून 12m आत टॅग संघ MMA.
2:30 आहे. आणि – XPTV – प्रादेशिक U.S प्रो आणि हौशी MMA व्याप्ती.
4:30 a.m. आणि – बातम्या आता अतिरिक्त लढा – ताज्या बातम्या, recaps, वैशिष्ट्ये आणि लढा खेळ आतून विश्लेषण.
7:00 & 7:30 p.m. आणि – Xtreme मारामारी स्पर्धेत – फ्लोरिडा आधारित व्यावसायिक MMA शीर्ष अमेरिकन संभावना असलेले, आंतरराष्ट्रीय तारे आणि सिगारेट दिग्गजांना.
8:00 p.m. आणि – 5 फेर्यांमध्ये – जॉन Ramdeen आणि रॉबिन ब्लॅक MMA क्रिया शनिवार व रविवार खाली खंडित विशेष अतिथींना आमंत्रित सर्वशक्तिमान.
8:30 p.m. आणि — बातम्या आता अतिरिक्त लढा – ताज्या बातम्या, recaps, वैशिष्ट्ये आणि लढा खेळ आतून विश्लेषण.
बुधवारी, मे 13
3:00 a.m. आणि – टेक्सास फाईट रात्र – पिंजर्यात लोन स्टार स्टेट सर्वात प्रॉस्पेक्ट असलेले टेक्सास MMA क्रिया.
6:00 p.m. आणि – पिंजरा क्रोध उत्तम – जेम्स अँडरसनचा चेंडू चमारा सिल्वाला सह ब्रिटन स्थित पिंजरा क्रोध संघटना क्लासिक मारामारी असलेले, अँटोनियो डिसिल्व्हा, व्हिक्टर Belfort, पॉल Daley आणि इतर.
7:00 p.m. आणि – बातम्या आता अतिरिक्त लढा: MMA संस्करण – विशेष विश्लेषण आणि वैशिष्ट्ये MMA जगातील सर्व घडामोडींची पांघरूण.
7:30 p.m. आणि — बातम्या आता अतिरिक्त लढा – ताज्या बातम्या, recaps, वैशिष्ट्ये आणि लढा खेळ आतून विश्लेषण.
8:00 p.m. आणि – Fighting Spirit Season 4 – Compilations of international MMA fights from SFL, FFC, एम-1 आणि अधिक.
9:00 p.m. आणि – Cage Warriors 74 – Featuring Nicolas Dalby vs. Mohsen Bahari for the Cage Warriors welterweight title from Nov. 15, 2014 लंडन.
11:00 p.m. आणि – गब्रीएल Morency सह MMA मंदीच्या – गब्रीएल Morency MMA सर्व घडामोडींची खाली तोडल्या, शक्यता चर्चा, अंदाज, विशेष साप्ताहिक अतिथी व विशेष मुलाखती अधिक.
11:30 p.m. आणि – काढण्यासाठी कुस्ती – हौशी कुस्ती कार्यक्रम व्यापक विस्तारासोबत, ताज्या बातम्या समावेश, घटना आणि विशेष मुलाखत मागे-पडद्यामागील कव्हरेज.
गुरुवारी, मे 14
1:30 a.m. आणि – अंतिम आव्हान MMA 7: मेहेम – Featuring Ben Smith vs/ Amokrane Sabet and Francis Hegney vs. Tim Radcliffe from Sept. 19, 2009 लंडन.
6:00 p.m. आणि – स्पर्धेत Fightling युती – जोश Sampo च्या आवडी असलेले फ्लोरिडा पासून प्रो MMA, माईक काइल, जॉन हॉवर्ड, McCorkie आहे, लुईस Palomino आणि इतर.
7:00 p.m. आणि – Rookies लढाई – Rookies व्यावसायिक होतात आणि उच्च स्तरावर यशस्वी करण्यासाठी आवश्यक अनुभव प्राप्त करण्याची संधी स्पर्धा म्हणून इच्छुक kickboxers खेळात यश शिडी चढणे.
8:00 p.m. आणि – आता बातम्या फाईट: MMA संस्करण – विशेष विश्लेषण आणि वैशिष्ट्ये MMA जगातील सर्व घडामोडींची पांघरूण.
8:30 p.m. आणि — बातम्या आता अतिरिक्त लढा – ताज्या बातम्या, recaps, वैशिष्ट्ये आणि लढा खेळ आतून विश्लेषण.
9:00 p.m. आणि – सुपर लीग लढा 3 – जेम्स थॉम्पसन वि असलेले. बॉबी Lashley आणि ट्रेवर Prangley वि. मे ते बागा Agaev 6, 2012 नवी दिल्ली येथे, भारत.
शुक्रवारी, मे 15
2:00 a.m. आणि – Pancrase वाङ्मय – केन Shamrock असलेले क्लासिक आद्य MMA युद्ध, फ्रँक Shamrock, आराखड्यात Rutten, Nate Marquardt, Chael Sonnen आणि इतर.
4:00 a.m. आणि – दीप सर्वोत्तम – Shinya Aoki समावेश ऐतिहासिक जपानी दीप जाहिरात वर्ग मारामारी असलेले, Hayato Sakurai आणि Gegard Mousasi.
5:00 a.m. आणि – Jewels च्या सर्वोत्तम – सर्व-महिला जपानी MMA लीग पासून क्लासिक मारामारी, दागिने.
6:00 – p.m. आणि – एम-1 आव्हान – Professional MMA from Europe featuring top rising prospects and international starच्या.
7:00 p.m. आणि — आता बातम्या फाईट. MMA संस्करण – विशेष विश्लेषण आणि वैशिष्ट्ये MMA जगातील सर्व घडामोडींची पांघरूण.
7:30 p.m. आणि — बातम्या आता अतिरिक्त लढा – ताज्या बातम्या, recaps, वैशिष्ट्ये आणि लढा खेळ आतून विश्लेषण.
8:00 p.m. आणि – करण्यासाठी 2 Toe with Urijah Faber – John Ramadeen chats with UFC bantamweight superstar Urijah Faber about his upbringing and evolution in the sport.
8:30 p.m. आणि – हिप दर्शवा: अरेना द्वंद्व – तीन स्तरीय अडथळा संरचना 12m रिंगण करून 12m आत टॅग संघ MMA.
9:00 p.m. आणि — राष्ट्रीय नमूना 17 – Mamed Khalidov वि असलेले. जेसी टेलर, मेरीयुझ Pudzianowski वि. James Thompson and Jan Blachowicz vs. Tameau Thierry Sokoudjou from Nov,. 26, 2011 लॉड्ज़, पोलंड.
शनिवारी, मे 16
1:00 a.m. आणि – SuperKombat: World Grand Prix II – Featuring Jamie Bates, Flavius Boiciuc, Miles Simson and Mijan Vidovic in a one-night, single-elimination light heavyweight tournament from Mamaia, रोमेनिया.
6:00 a.m. आणि – TKO सर्वोत्तम – Shonie कार्टर वि असलेले. TKO पासून जेसन मॅकडोनाल्ड 21.
7:00 a.m. आणि – सिगारेट फाईट रात्र: Edgar vs. Faber Pre-Show – UFC फाईट रात्र थेट पूर्व-लढा कव्हरेज: Edgar vs. Faber in the Philippines.
10:00 a.m. आणि – SportFight उत्तम – प्रशांत वायव्य उच्च गुणवत्ता MMA, hosted by UFC veterans Matt LIndland and Chael Sonnen. This episode features the rise of SportFight champion Enoch Wilson.
4:00 p.m. आणि – दीप: 63 प्रभाव – Featuring Kazuhiro Nakamura vs. Henry Miller and Tatsumiutsu Wada vs. Yuki Motoya from Aug. 25, 2013 8n Tokyo.
7:00 p.m. आणि – लढाई आत्मा MMA सीझन 4 – एसएफएल आंतरराष्ट्रीय मारामारी संकलन, अर्थ, FFC, एम-1 आणि अधिक.
8:00 p.m. आणि – आता बातम्या फाईट: MMA संस्करण – विशेष विश्लेषण आणि वैशिष्ट्ये MMA जगातील सर्व घडामोडींची पांघरूण.
8:30 p.m. आणि — बातम्या आता अतिरिक्त लढा – ताज्या बातम्या, recaps, वैशिष्ट्ये आणि लढा खेळ आतून विश्लेषण.
9:00 p.m. आणि – World Combat Games: Sambo Package – Coverage of the Sambo event from the 2013 ऑक्टोबर पासून SportAccord जागतिक द्वंद्व खेळ. 19, 2013.
9:00 p.m. आणि – World Combat Games: Sambo Package 2 – Coverage of the Sambo event from the 2013 ऑक्टोबर पासून SportAccord जागतिक द्वंद्व खेळ. 20, 2013.
रविवारी, मे 17
12:30 a.m. आणि — World Combat Games: Sumo Package – Coverage of the Sumo event from the 2013 ऑक्टोबर पासून SportAccord जागतिक द्वंद्व खेळ. 19, 2013.
6:00 a.m. आणि – Pancrase वाङ्मय – केन Shamrock असलेले क्लासिक आद्य MMA युद्ध, फ्रँक Shamrock, आराखड्यात Rutten, नाव Marquardt, Chael Sonnen आणि इतर.
10:00 a.m. आणि – ADCC उत्तम – महान लहान सामने असलेले compilations कधीही आयोजित, टिटो Ortiz असलेले, मॅट ह्युजेस, एडी ब्राव्हो, Fabricio Werdum, मार्सेलो गार्सिया, रोनाल्डो डिसोझा आणि Royler Gracie.
11:00 a.m. आणि – एलिट मूय थाई: थायलंड वि. चॅलेंजर – प्रीमियम आंतरराष्ट्रीय स्टँड-अप मुलांना असलेले जगातील सर्वात मोठा मूय थाई मालिका प्रसिद्ध थाई राष्ट्रीय संघ takingon.
7:00 p.m. आणि – यूएसए कुस्ती साप्ताहिक – यजमान एस Casber यूएसए कुस्ती सुमारे साप्ताहिक बातम्या आणि विश्लेषण centering देते, खेळात राष्ट्रीय प्रशासकीय शरीर, मुलाखती समावेश, वैशिष्ट्ये आणि मागे वळून भूतकाळाकडे बघतो.
7:30 p.m. आणि – Judo Tashkent Grand Prix 2014 – Highlights from the Judo Tashkent Grand Prix from Oct. 16-18 in Uzbekistan.
माहिती:
ट्विटर & Instagramfightnet
नेटवर्क MMA संघर्ष & किकबॉक्सिंग प्रोग्रामिंग अनुसूची (एप्रिल. 27-मे 3, 2015)
नेटवर्क आहे फाईट 24/7 टीव्ही चॅनेलवर लढणे क्रीडा कव्हरेज पूर्ण समर्पित. ते सोडविण्यासाठी क्रीडा प्रकार संपूर्ण व्याप्ती लक्ष केंद्रित कार्यक्रम airs, थेट fights आणि समावेश अप-टू-मिनिट-मिक्स्ड मार्शल आर्ट बातम्या आणि विश्लेषण, किकबॉक्सिंग, व्यावसायिक कुस्ती, पारंपारिक मार्शल आर्ट्स, बॉक्सिंग, लढा बातम्या, तसेच लढा-थीम असलेली नाटक मालिका म्हणून, लघुपट आणि चित्रपट.
खाली या आठवड्यात प्रोग्रामिंग हायलाइट्स शोधू:
सोमवार, मे 4
6:30 p.m. आणि – 2014 ज्युदो ग्रँड प्रिक्स ज़ाग्रेब– हायलाइट 2014 Judo Zagreb Grand Prix from सात. 12-14 क्रोएशिया मध्ये.
7:00 p.m. आणि – 5 फेर्यांमध्ये – जॉन Ramdeen आणि रॉबिन ब्लॅक MMA क्रिया शनिवार व रविवार खाली खंडित विशेष अतिथींना आमंत्रित सर्वशक्तिमान.
7:30 p.m. आणि – बातम्या आता अतिरिक्त लढा – ताज्या बातम्या, recaps, वैशिष्ट्ये आणि लढा खेळ आतून विश्लेषण.
8:00 p.m. आणि – अंतिम फाईट स्पर्धेत 3: Jurkovic vs., Catinas – इगोर Jurkovic वि असलेले. Raulk Catinas in a kickboxing bout and Ante Delija vs. एप्रिल पासून MMA कारवाई Michail Lamprakis. 19, 2013 in split, क्रोएशिया.
मंगळवारी, मे 5
1:30 a.m. आणि – हिप दर्शवा: अरेना द्वंद्व – तीन स्तरीय अडथळा संरचना 12m रिंगण करून 12m आत टॅग संघ MMA.
2:30 आहे. आणि – XPTV – प्रादेशिक U.S प्रो आणि हौशी MMA व्याप्ती.
4:30 a.m. आणि – बातम्या आता अतिरिक्त लढा – ताज्या बातम्या, recaps, वैशिष्ट्ये आणि लढा खेळ आतून विश्लेषण.
7:00 & 7:30 p.m. आणि – Xtreme मारामारी स्पर्धेत – फ्लोरिडा आधारित व्यावसायिक MMA शीर्ष अमेरिकन संभावना असलेले, आंतरराष्ट्रीय तारे आणि सिगारेट दिग्गजांना.
8:00 p.m. आणि – 5 फेर्यांमध्ये – जॉन Ramdeen आणि रॉबिन ब्लॅक MMA क्रिया शनिवार व रविवार खाली खंडित विशेष अतिथींना आमंत्रित सर्वशक्तिमान.
8:30 p.m. आणि — बातम्या आता अतिरिक्त लढा – ताज्या बातम्या, recaps, वैशिष्ट्ये आणि लढा खेळ आतून विश्लेषण.
बुधवारी, मे 6
1:30 a.m. आणि – अंतिम आव्हान MMA 6: पेबॅक – Featuring Jimi Manuwa vs. Like Blythe and Brad Pickett vs., David Lee from Aug. 22, 2009 लंडन.
6:00 p.m. आणि – पिंजरा क्रोध उत्तम – जेम्स अँडरसनचा चेंडू चमारा सिल्वाला सह ब्रिटन स्थित पिंजरा क्रोध संघटना क्लासिक मारामारी असलेले, अँटोनियो डिसिल्व्हा, व्हिक्टर Belfort, पॉल Daley आणि इतर.
7:00 p.m. आणि – बातम्या आता अतिरिक्त लढा: MMA संस्करण – विशेष विश्लेषण आणि वैशिष्ट्ये MMA जगातील सर्व घडामोडींची पांघरूण.
7:30 p.m. आणि – आत्मा MMA लढाई – एक एफसी आंतरराष्ट्रीय MMA मारामारी च्या Compilations, UCMMA, राष्ट्रीय नमूना, WFC, FFC, BAMMA, EFC आफ्रिका आणि अधिक.
8:30 p.m. आणि – Cage Warriors 73 – Featuring Alex Enlund vs. Nad Narimano for the vacant featherweight title from Nov. 1, 2014 लंडन.
11:00 p.m. आणि – गब्रीएल Morency सह MMA मंदीच्या – गब्रीएल Morency MMA सर्व घडामोडींची खाली तोडल्या, शक्यता चर्चा, अंदाज, विशेष साप्ताहिक अतिथी व विशेष मुलाखती अधिक.
11:30 p.m. आणि – काढण्यासाठी कुस्ती – हौशी कुस्ती कार्यक्रम व्यापक विस्तारासोबत, ताज्या बातम्या समावेश, घटना आणि विशेष मुलाखत मागे-पडद्यामागील कव्हरेज.
गुरुवारी, मे 7
1:30 a.m. आणि – अंतिम आव्हान MMA 5: Heat – Featuring Dino Gambatesa vs. Brad Whjeeler from July 11, 20-9 लंडन.
6:00 p.m. आणि – स्पर्धेत Fightling युती – जोश Sampo च्या आवडी असलेले फ्लोरिडा पासून प्रो MMA, माईक काइल, जॉन हॉवर्ड, McCorkie आहे, लुईस Palomino आणि इतर.
7:00 p.m. आणि – Rookies लढाई – Rookies व्यावसायिक होतात आणि उच्च स्तरावर यशस्वी करण्यासाठी आवश्यक अनुभव प्राप्त करण्याची संधी स्पर्धा म्हणून इच्छुक kickboxers खेळात यश शिडी चढणे.
8:00 p.m. आणि – आता बातम्या फाईट: MMA संस्करण – विशेष विश्लेषण आणि वैशिष्ट्ये MMA जगातील सर्व घडामोडींची पांघरूण.
8:30 p.m. आणि — बातम्या आता अतिरिक्त लढा – ताज्या बातम्या, recaps, वैशिष्ट्ये आणि लढा खेळ आतून विश्लेषण.
9:00 p.m. आणि — गब्रीएल Morency सह MMA मंदीच्या – गब्रीएल Morency MMA सर्व घडामोडींची खाली तोडल्या, शक्यता चर्चा, अंदाज, विशेष साप्ताहिक अतिथी व विशेष मुलाखती अधिक.
10:00 p.m. आणि – सुपर लीग लढा 2 – Featuring Todd Duffee vs. Neil Grove and Alexander Shlemenko vs. Ikuhisa Minowa from Apr. 7, 2012 in Chandigarh, भारत.
शुक्रवारी, मे 8
2:00 a.m. आणि – Pancrase वाङ्मय – केन Shamrock असलेले क्लासिक आद्य MMA युद्ध, फ्रँक Shamrock, आराखड्यात Rutten, Nate Marquardt, Chael Sonnen आणि इतर.
4:00 a.m. आणि – दीप सर्वोत्तम – Shinya Aoki समावेश ऐतिहासिक जपानी दीप जाहिरात वर्ग मारामारी असलेले, Hayato Sakurai आणि Gegard Mousasi.
5:00 a.m. आणि – Jewels च्या सर्वोत्तम – सर्व-महिला जपानी MMA लीग पासून क्लासिक मारामारी, दागिने.
6:00 – p.m. आणि – एम-1 आव्हान – Professional MMA from Europe featuring top rising prospects and international starच्या.
7:00 p.m. आणि — आता बातम्या फाईट. MMA संस्करण – विशेष विश्लेषण आणि वैशिष्ट्ये MMA जगातील सर्व घडामोडींची पांघरूण.
7:30 p.m. आणि — बातम्या आता अतिरिक्त लढा – ताज्या बातम्या, recaps, वैशिष्ट्ये आणि लढा खेळ आतून विश्लेषण.
8:30 p.m. आणि – हिप दर्शवा: अरेना द्वंद्व – तीन स्तरीय अडथळा संरचना 12m रिंगण करून 12m आत टॅग संघ MMA.
9:00 p.m. आणि — राष्ट्रीय नमूना 16 – Mamed Khalidov वि असलेले. Matt Lindland and Mariusz Pudzianowski vs. James Thompson from May 21, 2011 ग्डान्स्क मध्ये, पोलंड.
11:30 p.m. आणि – करण्यासाठी 2 Toe with Firas Zahabi – Sit-down interview with Tristar Gym head coach Firas Zahabi, trainer to the likes of Georges St. Pierre and Rory MacDonald.
शनिवारी, मे 9
1:00 a.m. आणि – SuperKombat: New Heroes Opatija 2013 – इव्हान Stanic वि असलेले. लॉरेंट Attrifi, Mladen Brestovac vs. Andy Van Steen and the opening round of the heavyweight tournament from Feb. 23, 2013.
6:00 a.m. आणि – TKO सर्वोत्तम – Shonie कार्टर वि असलेले. TKO पासून जेसन मॅकडोनाल्ड 21.
7:00 a.m. आणि – Gladiator आव्हान सर्वोत्तम – विषय, Shields वि असलेले. Gladiator आव्हान पासून गावंढळ Velarde 49.
10:00 a.m. आणि – SportFight उत्तम – प्रशांत वायव्य उच्च गुणवत्ता MMA, hosted by UFC veterans Matt LIndland and Chael Sonnen. This episode features the rise of SportFight champion Enoch Wilson.
1:30 p.m. आणि – द्वंद्व रिंग 46 – ब्रेंडन Barrett वि असलेले. Mlodrag Petkovic and Frankie Perez vs. सप्टेंबर पासून राफेल Machado. 20, 2013 अट्लॅंटिक सिटी, एनजे.
4:00 p.m. आणि – दीप: 62 प्रभाव – Satoru Kitaoka वि असलेले. Daisuke नाकामुरा, Daiki Jata vs. Yoshiro Maeda, वि दान Hornbuckle. Yuya Shirai and Akihiro Gono vs. एप्रिल पासून Taisuke Okuno. 26, 2013 in Yokyo.
7:00 p.m. आणि – एम-1 आव्हान 57: Clash of Champion – Featuring heavyweight champ Mrcin Tybura vs. light heavyweight champ Stephan Puetz in a champion vs. champion superfight from May 2, 2015 ओर्ेनबुरग मध्ये, रशिया.
10:00 p.m. आणि – सिगारेट फाईट रात्र: Miocic vs. Hunt Pre-Show – UFC फाईट रात्र थेट पूर्व-लढा कव्हरेज: Miocic vs. Hunt from Adelaide, ऑस्ट्रेलिया.
11:00 p.m. आणि – लढाई आत्मा MMA सीझन 4 – एसएफएल आंतरराष्ट्रीय मारामारी संकलन, अर्थ, FFC, एम-1 आणि अधिक.
रविवारी, मे 10
1:00 a.m. आणि – सिगारेट फाईट रात्र: Miocic vs. Hunt Post-Show – LIVE post-fight reaction and coverage of coverage of UFC Fight Night: Miocic vs. Hunt from Adelaide, ऑस्ट्रेलिया, including live post-fight press conference.
6:00 a.m. आणि – Pancrase वाङ्मय – केन Shamrock असलेले क्लासिक आद्य MMA युद्ध, फ्रँक Shamrock, आराखड्यात Rutten, नाव Marquardt, Chael Sonnen आणि इतर.
10:00 a.m. आणि – ADCC उत्तम – महान लहान सामने असलेले compilations कधीही आयोजित, टिटो Ortiz असलेले, मॅट ह्युजेस, एडी ब्राव्हो, Fabricio Werdum, मार्सेलो गार्सिया, रोनाल्डो डिसोझा आणि Royler Gracie.
11:00 a.m. आणि – एलिट मूय थाई: थायलंड वि. चॅलेंजर – प्रीमियम आंतरराष्ट्रीय स्टँड-अप मुलांना असलेले जगातील सर्वात मोठा मूय थाई मालिका प्रसिद्ध थाई राष्ट्रीय संघ takingon.
7:00 p.m. आणि – यूएसए कुस्ती साप्ताहिक – यजमान एस Casber यूएसए कुस्ती सुमारे साप्ताहिक बातम्या आणि विश्लेषण centering देते, खेळात राष्ट्रीय प्रशासकीय शरीर, मुलाखती समावेश, वैशिष्ट्ये आणि मागे वळून भूतकाळाकडे बघतो.
7:30 p.m. आणि – Judo Astana Grand Prix 2014 – Highlights from the Judo Astana Grand Prix from Oct. 10-12 असताना मधील, कझाकस्तान
माहिती:
ट्विटर & Instagramfightnet
|
विषयी लढा नेटवर्क: लढा नेटवर्क जगातील प्रमुख लढणे क्रीडा नेटवर्क समर्पित आहे 24/7 कव्हरेज, मारामारी समावेश, मुलांना, बातम्या संघर्ष आणि जीवनशैली संघर्ष. चॅनेल U.S उपलब्ध आहे. न्यू यॉर्क भागात Cablevision वर, कनेक्टिकट आणि न्यू जर्सी, टेक्सास-आधारित ग्रान्दे कम्युनिकेशन्स, पेनसिल्वेनिया आणि पूर्व ओहायो आर्मस्ट्राँग केबल, तसेच व्हर्जिनिया Shentel केबल रोजी, वेस्ट व्हर्जिनिया व पश्चिम मेरीलँड भाग. नेटवर्क Roku यूएस मध्ये सेट टॉप बॉक्स वर देखील आहे फाईट. आणि कॅनडा, वेबसाइट वर प्रवाहित KlowdTV.com, आणि पेक्षा कॅनडा मध्ये सर्व प्रमुख वाहक उपलब्ध आणि अधिक 30 युरोप ओलांडून देश, आफ्रिका आणि मध्य पूर्व.
|
नेटवर्क MMA संघर्ष & किकबॉक्सिंग प्रोग्रामिंग अनुसूची (एप्रिल. 27-मे 3, 2015)
नेटवर्क आहे फाईट 24/7 टीव्ही चॅनेलवर लढणे क्रीडा कव्हरेज पूर्ण समर्पित. ते सोडविण्यासाठी क्रीडा प्रकार संपूर्ण व्याप्ती लक्ष केंद्रित कार्यक्रम airs, थेट fights आणि समावेश अप-टू-मिनिट-मिक्स्ड मार्शल आर्ट बातम्या आणि विश्लेषण, किकबॉक्सिंग, व्यावसायिक कुस्ती, पारंपारिक मार्शल आर्ट्स, बॉक्सिंग, लढा बातम्या, तसेच लढा-थीम असलेली नाटक मालिका म्हणून, लघुपट आणि चित्रपट.
खाली या आठवड्यात प्रोग्रामिंग हायलाइट्स शोधू:
सोमवार, एप्रिल. 27 6:00 p.m. आणि – 2014 ज्युदो जागतिक अजिंक्यपद स्पर्धेत – हायलाइट 2014 Judo Championships from ऑगस्ट. 25-31 चेलाइयबिन्स्क, रशिया. 7:00 p.m. आणि – 5 फेर्यांमध्ये – जॉन Ramdeen आणि रॉबिन ब्लॅक MMA क्रिया शनिवार व रविवार खाली खंडित विशेष अतिथींना आमंत्रित सर्वशक्तिमान. 7:30 p.m. आणि – बातम्या आता अतिरिक्त लढा – ताज्या बातम्या, recaps, वैशिष्ट्ये आणि लढा खेळ आतून विश्लेषण. 8:00 p.m. आणि – Enfusion लाइव्ह #27: Cingel वि. Boustati – Featuring Mirko Cingel vs. Ibrahim El Boustati for the -85kg world title from Apr. 25, 2015 in Zilna, स्लोवाकिया. 10:00 p.m. आणि – लढाई आत्मा MMA सीझन 4 – एसएफएल आंतरराष्ट्रीय मारामारी संकलन, अर्थ, FFC, एम-1 आणि अधिक. मंगळवारी, एप्रिल. 28 1:00 a.m. आणि – करण्यासाठी 2 मायकेल Bisping सह पायाचे बोट – सिगारेट middleweight स्टार मायकल Bisping खळ-खाली मुलाखत. 1:30 a.m. आणि – हिप दर्शवा: अरेना द्वंद्व – तीन स्तरीय अडथळा संरचना 12m रिंगण करून 12m आत टॅग संघ MMA. 2:30 आहे. आणि – XPTV – प्रादेशिक U.S प्रो आणि हौशी MMA व्याप्ती. 7:00 & 7:30 p.m. आणि – Xtreme मारामारी स्पर्धेत – फ्लोरिडा आधारित व्यावसायिक MMA शीर्ष अमेरिकन संभावना असलेले, आंतरराष्ट्रीय तारे आणि सिगारेट दिग्गजांना. 8:00 p.m. आणि – 5 फेर्यांमध्ये – जॉन Ramdeen आणि रॉबिन ब्लॅक MMA क्रिया शनिवार व रविवार खाली खंडित विशेष अतिथींना आमंत्रित सर्वशक्तिमान. 8:30 p.m. आणि — बातम्या आता अतिरिक्त लढा – ताज्या बातम्या, recaps, वैशिष्ट्ये आणि लढा खेळ आतून विश्लेषण. बुधवारी, एप्रिल. 29 12:00 a.m. आणि – BAMMA यूएसए: Badbeat 12 – Terrion वारे वि असलेले. एरिक विन्स्टन आणि ख्रिस Beal वि. Keith Carson in MMA action from Mar. 28, 2014 वाणिज्य, कॅलिफोर्निया. 6:00 p.m. आणि – पिंजरा क्रोध उत्तम – जेम्स अँडरसनचा चेंडू चमारा सिल्वाला सह ब्रिटन स्थित पिंजरा क्रोध संघटना क्लासिक मारामारी असलेले, अँटोनियो डिसिल्व्हा, व्हिक्टर Belfort, पॉल Daley आणि इतर. 7:00 p.m. आणि – बातम्या आता अतिरिक्त लढा: MMA संस्करण – विशेष विश्लेषण आणि वैशिष्ट्ये MMA जगातील सर्व घडामोडींची पांघरूण. 8:30 p.m. आणि – स्पर्धेत लढाई पिंजरा वॉरियर्स 73 – Stevie रे वि असलेले. Curt Warburton for the Cage Warriors lightweight title froim Nov. 1, 2014 न्यूकॅसल, इंग्लंड. 11:00 p.m. आणि – गब्रीएल Morency सह MMA मंदीच्या – गब्रीएल Morency MMA सर्व घडामोडींची खाली तोडल्या, शक्यता चर्चा, अंदाज, विशेष साप्ताहिक अतिथी व विशेष मुलाखती अधिक. 11:30 p.m. आणि – काढण्यासाठी कुस्ती – हौशी कुस्ती कार्यक्रम व्यापक विस्तारासोबत, ताज्या बातम्या समावेश, घटना आणि विशेष मुलाखत मागे-पडद्यामागील कव्हरेज. गुरुवारी, एप्रिल. 30 1:30 a.m. आणि – अंतिम आव्हान MMA 5: Heat – Featuring Dino Gambatesa vs. Brad Whjeeler from जुलै 11, 20-9 लंडन. 6:00 p.m. आणि – स्पर्धेत Fightling युती – जोश Sampo च्या आवडी असलेले फ्लोरिडा पासून प्रो MMA, माईक काइल, जॉन हॉवर्ड, McCorkie आहे, लुईस Palomino आणि इतर. 7:00 p.m. आणि – Rookies लढाई – Rookies व्यावसायिक होतात आणि उच्च स्तरावर यशस्वी करण्यासाठी आवश्यक अनुभव प्राप्त करण्याची संधी स्पर्धा म्हणून इच्छुक kickboxers खेळात यश शिडी चढणे. 8:00 p.m. आणि – आता बातम्या फाईट: MMA संस्करण – विशेष विश्लेषण आणि वैशिष्ट्ये MMA जगातील सर्व घडामोडींची पांघरूण. 8:30 p.m. आणि — बातम्या आता अतिरिक्त लढा – ताज्या बातम्या, recaps, वैशिष्ट्ये आणि लढा खेळ आतून विश्लेषण. शुक्रवारी, मे 1 2:00 a.m. आणि – Pancrase वाङ्मय – केन Shamrock असलेले क्लासिक आद्य MMA युद्ध, फ्रँक Shamrock, आराखड्यात Rutten, Nate Marquardt, Chael Sonnen आणि इतर. 4:00 a.m. आणि – दीप सर्वोत्तम – Shinya Aoki समावेश ऐतिहासिक जपानी दीप जाहिरात वर्ग मारामारी असलेले, Hayato Sakurai आणि Gegard Mousasi. 5:00 a.m. आणि – Jewels च्या सर्वोत्तम – सर्व-महिला जपानी MMA लीग पासून क्लासिक मारामारी, दागिने. 6:00 – p.m. आणि – एम-1 आव्हान – Professional MMA from Europe featiurionmg top rising prospects and international starच्या. 7:00 p.m. आणि — आता बातम्या फाईट. MMA संस्करण – विशेष विश्लेषण आणि वैशिष्ट्ये MMA जगातील सर्व घडामोडींची पांघरूण. 7:30 p.m. आणि — बातम्या आता अतिरिक्त लढा – ताज्या बातम्या, recaps, वैशिष्ट्ये आणि लढा खेळ आतून विश्लेषण. 9:00 p.m. आणि — राष्ट्रीय नमूना 15 – Mamed Khalidov वि असलेले. James Irvin and Rameau Thierry Sokoudjou vs. Jan Blachoiwicz from Mar. 19, 2011 वॉर्सा, पोलंड. शनिवारी, मे 2 1:00 a.m. आणि – SuperKombat: जागतिक ग्रांप्री रोमेनिया 2014 – Featuring Dawid Kasperski, Ciprian Schiopu, Errol Koning and Noureddinbe Echiguer in a one-night, single-elimination 85kg tournament from Apr. 12, 2014 रोमानिया. 6:00 a.m. आणि – TKO सर्वोत्तम – Shonie कार्टर वि असलेले. TKO पासून जेसन मॅकडोनाल्ड 21. 7:00 a.m. आणि – Gladiator आव्हान सर्वोत्तम – विषय, Shields वि असलेले. Gladiator आव्हान पासून गावंढळ Velarde 49. 10:00 a.m. आणि – SportFight उत्तम – प्रशांत वायव्य उच्च गुणवत्ता MMA, hosted by UFC veterans Matt LIndland and Chael Sonnen. This episode features the rise of SportFight champion Enoch Wilson. 2:00 p.m. आणि – एम-1 आव्हान 57: चॅम्पियन्स फासा – LIVE MMA action from Orenburg, रशिया, featuring Marcin Tytbura vs. light heavyweight Stephan Puetz in a champion vs. champion superfight. रविवारी, मे 3 6:00 a.m. आणि – Pancrase वाङ्मय – केन Shamrock असलेले क्लासिक आद्य MMA युद्ध, फ्रँक Shamrock, आराखड्यात Rutten, नाव Marquardt, Chael Sonnen आणि इतर. 10:00 a.m. आणि – ADCC उत्तम – महान लहान सामने असलेले compilations कधीही आयोजित, टिटो Ortiz असलेले, मॅट ह्युजेस, एडी ब्राव्हो, Fabricio Werdum, मार्सेलो गार्सिया, रोनाल्डो डिसोझा आणि Royler Gracie. 11:00 a.m. आणि – एलिट मूय थाई: थायलंड वि. चॅलेंजर – प्रीमियम आंतरराष्ट्रीय स्टँड-अप मुलांना असलेले जगातील सर्वात मोठा मूय थाई मालिका प्रसिद्ध थाई राष्ट्रीय संघ takingon. 7:00 p.m. आणि – यूएसए कुस्ती साप्ताहिक – यजमान एस Casber यूएसए कुस्ती सुमारे साप्ताहिक बातम्या आणि विश्लेषण centering देते, खेळात राष्ट्रीय प्रशासकीय शरीर, मुलाखती समावेश, वैशिष्ट्ये आणि मागे वळून भूतकाळाकडे बघतो. 7:30 p.m. आणि – ज्युदो ग्रँड प्रिक्स ज़ाग्रेब 2014 – हायलाइट 2014 Judo Zagreb Grand Prix from Sept. 12-14, 2014 क्रोएशिया. 11:00 p.m. आणि – किंग राजा: जागतिक ग्रांप्री Plock 2014 – Featuring Eike Schwatz vs. मार्क Schroeder आणि जिवाची तय्यिप एर्दोगान वि. Marta Chojnoska from Nov. 28, 2014 पिकिंग मध्ये, पोलंड.
माहिती:
ट्विटर & Instagramfightnet
|
विषयी लढा नेटवर्क: लढा नेटवर्क जगातील प्रमुख लढणे क्रीडा नेटवर्क समर्पित आहे 24/7 कव्हरेज, मारामारी समावेश, मुलांना, बातम्या संघर्ष आणि जीवनशैली संघर्ष. चॅनेल U.S उपलब्ध आहे. न्यू यॉर्क भागात Cablevision वर, कनेक्टिकट आणि न्यू जर्सी, टेक्सास-आधारित ग्रान्दे कम्युनिकेशन्स, पेनसिल्वेनिया आणि पूर्व ओहायो आर्मस्ट्राँग केबल, तसेच व्हर्जिनिया Shentel केबल रोजी, वेस्ट व्हर्जिनिया व पश्चिम मेरीलँड भाग. नेटवर्क Roku यूएस मध्ये सेट टॉप बॉक्स वर देखील आहे फाईट. आणि कॅनडा, वेबसाइट वर प्रवाहित KlowdTV.com, आणि पेक्षा कॅनडा मध्ये सर्व प्रमुख वाहक उपलब्ध आणि अधिक 30 युरोप ओलांडून देश, आफ्रिका आणि मध्य पूर्व. |
नेटवर्क एक स्पर्धेत प्रस्तुत लढा 26, Enfusion 28 & सिगारेट 186 Coverage LIVE this Weekend
|
||
|