சண்டை நெட்வொர்க், ஒரு 24/7 தொலைக்காட்சி சேனல் போர் விளையாட்டு முழுவதையும் அர்ப்பணித்து. இது போர் விளையாட்டு வகையின் முழு உருவில் கவனம் திட்டங்கள் ஒளிபரப்பப்படுகிறது, நேரடி சண்டை உட்பட-நிமிட கலவையான தற்காப்பு கலைகள் செய்திகள் மற்றும் பகுப்பாய்வு, குத்துச்சண்டை, தொழில்முறை மல்யுத்த, பாரம்பரிய தற்காப்பு கலை, குத்துச்சண்டை, சண்டை செய்தி, அதே போராட்டத்தையும் கருப்பொருள் நாடகத் தொடராகும், ஆவணப்படங்கள் மற்றும் திரைப்படங்கள்.
கீழே இந்த வாரம் நிரலாக்க சிறப்பம்சங்கள் கண்டுபிடிக்கிறது:
சண்டை நெட்வொர்க், ஒரு 24/7 தொலைக்காட்சி சேனல் போர் விளையாட்டு முழுவதையும் அர்ப்பணித்து. இது போர் விளையாட்டு வகையின் முழு உருவில் கவனம் திட்டங்கள் ஒளிபரப்பப்படுகிறது, நேரடி சண்டை உட்பட-நிமிட கலவையான தற்காப்பு கலைகள் செய்திகள் மற்றும் பகுப்பாய்வு, குத்துச்சண்டை, தொழில்முறை மல்யுத்த, பாரம்பரிய தற்காப்பு கலை, குத்துச்சண்டை, சண்டை செய்தி, அதே போராட்டத்தையும் கருப்பொருள் நாடகத் தொடராகும், ஆவணப்படங்கள் மற்றும் திரைப்படங்கள்.
கீழே இந்த வாரம் நிரலாக்க சிறப்பம்சங்கள் கண்டுபிடிக்கிறது:
திங்கள், ஜனவரி. 12
7:00 பி.எம். மற்றும் – 5 ரவுண்ட்ஸ் – ஜான் Ramdeen மற்றும் ராபின் பிளாக், MMA நடவடிக்கை வார இறுதியில் உடைந்து சிறப்பு விருந்தினர்கள் அழைக்க.
7:30 பி.எம். மற்றும் – செய்தி இப்போது கூடுதல் சண்டை – சமீபத்திய செய்தி, Recaps, அம்சங்கள் மற்றும் சண்டை விளையாட்டு உள்ளே பகுப்பாய்வு.
8:00 பி.எம். மற்றும் – Enfusion நேரடி: க்ராநிகந் – எதிராக ரஷீடா Bouhout இடம்பெறும் வல்லுநர் குத்துச்சண்டை. நவம்பர் இருந்து Enfusuion பெண்கள் 64kg தலைப்பு laetitia Bakissy. 30, 2013 க்ராநிகந் ல், Neatherlands.
செவ்வாய்க்கிழமை, ஜனவரி. 13
12:30 பி.எம். மற்றும் – XPTV – பிராந்திய அவன்யூ.எஸ் கவரேஜ். தொழில்முறை மற்றும் தன்னார்வ, MMA நிகழ்வுகள்.
7:00 பி.எம். மற்றும் – எக்ஸ்ட்ரீம் சண்டை சாம்பியன்ஷிப் – புளோரிடா சார்ந்த தொழில்முறை MMA அமெரிக்க உயர் வாய்ப்புக்கள் இடம்பெறும், சர்வதேச நட்சத்திரங்கள் மற்றும் UFC வீரர்கள்.
9:00 பி.எம். மற்றும் – ஜர்னி சண்டை தொடர் 10 – கிறிஸ் மெக்மில்லனுடன் இடம்பெறும், பென் பிரைட், க்யால்கரீ ல் இருந்து போட்டித் தொடர், மேட் சிறப்பு நிகழ்ச்சிகள் மற்றும் மேன்னி ஆண்ட்ரூ.
புதன், ஜனவரி. 14
2:00 ஏ.எம். மற்றும் – சண்டை ஆவி, MMA சீசன் 4 – போலார்டு இருந்து சர்வதேச சண்டை தொகுப்பு, விளக்கம், FFC, M-1 மேலும்.
3:00 ஏ.எம். மற்றும் – டெக்சாஸ் சண்டை நைட் – கூண்டில் லோன் ஸ்டாரின் மேல் வாய்ப்புக்கள் இடம்பெறும் டெக்சாஸ் இருந்து, MMA நடவடிக்கை.
4:00 ஏ.எம். மற்றும் – Rocktagon, MMA – நட்சத்திரங்கள் அடுத்த தலைமுறை இடம்பெறும் ஓஹியோ Buckeye மாநிலம் இருந்து தொழில்முறை மற்றும் தன்னார்வ, MMA.
வியாழக்கிழமை, ஜனவரி. 15
1:30 ஏ.எம். மற்றும் – அல்டிமேட் சவால், MMA 28: போஸ்ட்விக் எதிராக. Facey – Sajke எதிராக போஸ்ட்விக் இடம்பெறும். மே முதல் யோகன் Facey 26, 2013 லண்டனில் இருந்து.
6:00 ஏ.எம். மற்றும் – கேஜ் ரேஜ் சிறந்த – ஆண்டர்சன் சில்வா இங்கிலாந்தை தளமாகக் கேஜ் ரேஜ் அமைப்பில் இருந்து செவ்வியல் சண்டை இடம்பெறும், Vitor பேல்போர்ட், பால் டாலே மற்றும் பலர்.
6:00 பி.எம். மற்றும் – சாம்பியன்ஷிப் சண்டை கூட்டணி – ஜோஷ் Sampo விருப்பு இடம்பெறும் புளோரிடாவில் இருந்து தொழில்முறை MMA, மைக் Jyle, ஜான் ஹோவார்ட், சீன் McCorkle, லூயிஸ் Palomino மற்றும் பலர்.
7:00 பி.எம். மற்றும் – Enfusion சீசன் 3 – இருந்து போராளிகள் 18 வெவ்வேறு நாடுகளில் போட்டியிட 85 ஆஹ்ரிட் கிலோ மேக்ஸ் பிரிவில், மாசிடோனியா அவர்கள் வாழ ஒரு குத்துச்சண்டை தலைப்பை தங்கள் வேட்டையில் ஒன்றாக பயிற்சி.
8:00 பி.எம். மற்றும் – இப்போது செய்திகள் சண்டை: MMA கட்சி பதிப்பு – பிரத்தியேக பகுப்பாய்வு மற்றும் அம்சங்கள் MMA உலக அனைத்து நடப்பதால் உள்ளடக்கும்.
9:00 பி.எம். மற்றும் – DEEP: 69 தாக்கம் – Yoshiyuki நகானிஷியை எதிராக இடம்பெறும். Ryuta Sakurai மற்றும் Mizuto Hirota எதிராக. அக் இருந்து Masakazu. 26, 2014 டோக்கியோவில் உள்ள.
வெள்ளிக்கிழமை, ஜனவரி. 16
12:00 ஏ.எம். மற்றும் – இது டைம் சிறப்பு – பத்ர் ஹரி இடம்பெறும் உலகின் முதன்மையான குத்துச்சண்டை அமைப்பு, மெல்வின் Manhoef மற்றும் Giorgio Petrosyan.
2:00 ஏ.எம். மற்றும் – Pancrase கிளாசிக் – கென் ஷாம்ராக் இடம்பெறும் கிளாசிக் முன்னோடி, MMA போர்களில், பிராங்க் ஷாம்ரோக், பஸ் Rutten, நேட் மர்குவார்ட், Chael sonnen மற்றும் பலர்.
4:00 ஏ.எம். மற்றும் – DEEP சிறந்த – Shinya அயோகியை உள்ளிட்ட வரலாற்று ஜப்பனீஸ் DEEP, பதவி உயர்வு இருந்து வர்க்கம் சண்டை இடம்பெறும், இரத்தக் காடாகிறதே பாஞ்சாலம் Sakurai மற்றும் Gegard Mousasi.
5:00 ஏ.எம். மற்றும் – நகை சிறந்த – அனைத்து பெண் ஜப்பனீஸ், MMA லீக் இருந்து செவ்வியல் சண்டை, நகைகளை.
6:00 பி.எம். மற்றும் – எம் 1 சவால் – அதிகரித்து வரும் வாய்ப்புக்கள் மற்றும் சர்வதேச நட்சத்திரங்கள் நடித்த ஐரோப்பாவில் இருந்து தொழில்முறை MMA.
8:30 பி.எம். மற்றும் – ஹிப் காட்டு: அரங்கில் காம்பாட் – மூன்று நிலைகள் ஒரு 12m மூலம் 12m அரங்கில் உள்ளே குறிச்சொல்-அணி, MMA.
9:00 பி.எம். மற்றும் — தேசிய மாதிரி ஆய்வின் 14: Pudzianowski எதிராக. McCorkle 2 – சிந்து Pudzianowski இடம்பெறும் எதிராக. சான் McCorkle, கரோல் எதிராக மேலும் Bedorf. செப்டம்பர் இருந்து பவத் Nastila. 28, 2013 லாட்ஸ் ல் உள்ள, போலந்து.
சனிக்கிழமை, ஜனவரி. 17
6:00 ஏ.எம். மற்றும் – TKO சிறந்த – TKO இருந்து மார்க் Hominick எதிரான ஜோதிடம் Hioki காவிய போர் இடம்பெறும் 25, நடவடிக்கை பிளஸ் மார்ட்டின் Desilets.
7:00 ஏ.எம். மற்றும் – கிளாடியேட்டர், சிறந்த சவால் – ஜேக் ஷீல்ட்ஸ் எதிராக இடம்பெறும். கிளாடியேட்டர் சவால் ராபர்ட் பெர்குசன் 7.
10:00 ஏ.எம். மற்றும் – SportFight சிறந்த – பசிபிக் வடமேற்கு இருந்து தலை சிறந்த தரம், MMA, அவ்வமைப்பின் வீரர்கள் மாட் Lindland மற்றும் Chael sonnen மூலம் வழங்கினார்.
6:30 பி.எம். மற்றும் – கேப்ரியல் Morency கொண்டு, MMA ரஜினிகாந்த்திற்கு – கேப்ரியல் Morency உடைக்கிறது கீழே MMA யிலுள்ள அனைத்து நடப்பதால், முரண்பாடுகள் விவாதித்து, கணிப்புகள், சிறப்பு வாராந்திர விருந்தினர்கள் மற்றும் பிரத்யேக பேட்டி பிளஸ்.
8:00 பி.எம். மற்றும் – இப்போது செய்திகள் சண்டை: MMA கட்சி பதிப்பு – பிரத்தியேக பகுப்பாய்வு மற்றும் அம்சங்கள் MMA உலக அனைத்து நடப்பதால் உள்ளடக்கும்.
8:30 பி.எம். மற்றும் – செய்தி இப்போது கூடுதல் சண்டை – சமீபத்திய செய்தி, Recaps, அம்சங்கள் மற்றும் சண்டை விளையாட்டு உள்ளே பகுப்பாய்வு.
9:00 பி.எம். மற்றும் – இறுதி சண்டை சாம்பியன்ஷிப் 10 குத்துச்சண்டை: Kreshnik Vs.. Belosevic – இடம்பெறும் Rustem Kreshnik எதிராக. டிசம்பர் இருந்து குத்துச்சண்டை நடவடிக்கை டினோ Belosevic. 13, 2014 ஸ்கொப்ஜெ ல் உள்ள, மாசிடோனியா.
ஞாயிறு, ஜனவரி. 18
10:00 ஏ.எம். மற்றும் – ADCC சிறந்த – பெரிய எதிர்த்து நிற்றல் போட்டிகளில் இடம்பெறும் தொகுப்புகள் எப்போதும் நடைபெற்றது, டிடோ ஓர்டிஸை இடம்பெறும், மாட் ஹியூஸ், எடி பிராவோ, Fabricio Werdum, மார்செலோ கார்சியா, ரொனால்டோ டிசோசா மற்றும் Royler கிரேசி.
11:00 ஏ.எம். மற்றும் – எலைட் மியோ தாய்: தாய்லாந்து எதிராக. சேலஞ்சர் – உலகின் மிகப் பெரிய மியோ தாய் தொடர், புகழ்பெற்ற தாய் தேசிய குழு எடுத்து பிரீமியம்சர்வதேச ஸ்டாண்ட்-அப் போராளிகள் இடம்பெறும்.
4:00 பி.எம். மற்றும் – தேசிய மாதிரி ஆய்வின் 29: Khalidov எதிராக. கூப்பர் – Mamed Khalidov எதிராக இடம்பெறும். பிரட் கூப்பர் மற்றும் சிந்து Pudzianowski எதிராக. டிசம்பர் இருந்து பால் Nastula. 6, 2014 க்ராக்வ் ல், போலந்து.
7:00 பி.எம். மற்றும் – அமெரிக்கா மல்யுத்த வீக்லி – ஹோஸ்ட் ஸ்காட் Casber அமெரிக்கா மல்யுத்த சுற்றி வாராந்திர மற்றும் பகுப்பாய்வு மையமாக கொடுக்கிறது, விளையாட்டாக தேசிய ஆளும், நேர்முக உட்பட, அம்சங்கள் மற்றும் கடந்த காலத்தை திரும்பி பார்க்க.
தகவல்:
www.FightNetwork.com
ட்விட்டர் & Instagramfightnet
www.Facebook.com/FightNetwork
|