Nkhondo Network, ndi 24/7 TV njira odzipereka kumaliza nkhani za kuphana masewera. Iwo akudzitukumula mapulogalamu lolunjika pa zonse zimene ya nkhondo masewera mtundu wanyimbo, kuphatikizapo moyo ndewu ndi mmwamba-ndi-ndi mphindi wabwino ndi kusanthula kwa wothira asilikali zaluso, kickboxing, akatswiri kulimbana, chikhalidwe asilikali zaluso, nkhonya, nkhondo wabwino, komanso nkhondo-themed sewero zino, mabuku ndi mbali mafilimu.
M'munsimu kupeza mfundo zazikulu za mlungu mapulogalamu:
Nkhondo Network, ndi 24/7 TV njira odzipereka kumaliza nkhani za kuphana masewera. Iwo akudzitukumula mapulogalamu lolunjika pa zonse zimene ya nkhondo masewera mtundu wanyimbo, kuphatikizapo moyo ndewu ndi mmwamba-ndi-ndi mphindi wabwino ndi kusanthula kwa wothira asilikali zaluso, kickboxing, akatswiri kulimbana, chikhalidwe asilikali zaluso, nkhonya, nkhondo wabwino, komanso nkhondo-themed sewero zino, mabuku ndi mbali mafilimu.
M'munsimu kupeza mfundo zazikulu za mlungu mapulogalamu:
Monday, Jan. 12
7:00 p.m. AND – 5 Zipolopolo – Makamu John Ramdeen ndi Robin Black kuitana anyakuchemerwa akupambulika kuphwandoko kuphwanyaphwanya mlungu wa MMA kanthu.
7:30 p.m. AND – Limba News Tsopano Kuwonjezera – Posachedwapa, recaps, mbali ndi mkati Kupenda nkhondo masewera.
8:00 p.m. AND – Enfusion Live: Groningen – Professional kickboxing zinapanga Rachida Bouhout vs. Laetitia Bakissy kwa Enfusuion akazi a 64kg udindo kwa Nov. 30, 2013 ku Groningen, Neatherlands.
Lachiwiri, Jan. 13
12:30 p.m. AND – XPTV – Kuphunzira dera U.S. akatswiri ndipo ankachita masewera MMA zochitika.
7:00 p.m. AND – Xtreme Pomenyana Championship – Florida othandiza akatswiri MMA zinapanga pamwamba American chiyembekezo, mayiko nyenyezi ndi UFC anamenyela.
9:00 p.m. AND – Ulendo Nkhondo Series 10 – Zinapanga Chris McMillan, Ben Kunyada, Mat Speciale ndi Manny Andrew mu mpikisanowu kanthu kwa Calgary.
Lachitatu, Jan. 14
2:00 a.m. AND – Kulimbana ndi Mzimu MMA Nyengo 4 – Yachokera pa mayiko ndewu ku SFL, Bakuman, FFC, M-1 ndi zambiri.
3:00 a.m. AND – Texas Nkhondo Night – MMA kanthu ku Texas inali ndi Lone Star a pamwamba chiyembekezo mu khola.
4:00 a.m. AND – Rocktagon MMA – Professional ndipo ankachita masewera MMA ku Buckeye State wa Ohio inali ndi mbadwo wa nyenyezi.
Thursday, Jan. 15
1:30 a.m. AND – Mtheradi Challenge MMA 28: Bostwick vs. Facey – Zinapanga Bostwick vs sajke. Jermaine Facey pa May 26, 2013 ku London.
6:00 a.m. AND – Best la khola Ukali – Zinapanga tingachipeze powerenga ndewu ku UK ofotokoza khola Ukali gulu ndi Anderson Silva, Vitor Belfort, Paul Daley ndi ena.
6:00 p.m. AND – Championship Pomenyana Alliance – Professional MMA ku Florida osonyeza amakonda wa Josh Sampo, Mike Jyle, John Howard, Sean McCorkle, Luis Palomino ndi ena.
7:00 p.m. AND – Enfusion Nyengo 3 – Omenyana kuchokera 18 m'mayiko kupikisana mu 85 makilogalamu Max m'gulu mu Ohrid, Macedonia monga amakhala ndi kuphunzitsa pamodzi Pofunafuna ndi kickboxing udindo.
8:00 p.m. AND – Limba News Tsopano: MMA Edition – Zofunda zonse zochitika mu MMA dziko yekha kusanthula ndi mbali.
9:00 p.m. AND – M'KATIKATI: 69 Impact – Zinapanga Yoshiyuki Nakanishi vs. Ryuta Sakurai ndi Mizuto Hirota vs. Masakazu ku Oct. 26, 2014 ku Tokyo.
Friday, Jan. 16
12:00 a.m. AND – Ndi Showtime Special – Dziko Premier kickboxing gulu zinapanga Badr Hari, Melvin Manhoef ndi Giorgio Petrosyan.
2:00 a.m. AND – Pancrase Classics – Classic upainiya MMA nkhondo zinapanga Ken utoto, Frank utoto, Bas Rutten, Nate Marquardt, Chael Sonnen ndi ena.
4:00 a.m. AND – Best kwambiri – Zinapanga kalasi ndewu kwa mbiri Japanese M'KATIKATI Kukwezeleza kuphatikizapo Shinya Aoki, Hayato Sakurai ndi Gegard Mousasi.
5:00 a.m. AND – Best wa Chokongola – Classic ndewu pa zonse mkazi Japanese MMA mgwirizano, Zobvala.
6:00 p.m. AND – M-1 Challenge – Professional MMA ku Europe zinapanga pamwamba kukwera chiyembekezo ndi mayiko nyenyezi.
8:30 p.m. AND – Jakobo Show: Chi kulimbana – Tag-timu MMA mwa 12m-ndi-12m chi ndi magulu atatu.
9:00 p.m. AND — NSS 14: Pudzianowski vs. McCorkle 2 – Mariusz Pudzianowski vs zinapanga. San McCorkle, kwambiri Bedorf vs Karol. Pawel Nastila ku Sept. 28, 2013 ku Lodz, Poland.
Loweruka, Jan. 17
6:00 a.m. AND – Best wa TKO – Zinapanga Hatsu Hioki a epic nkhondo yolimbana Mark Hominick ku TKO 25, kuphatikiza Martin Desilets mu kuchitapo.
7:00 a.m. AND – Best wa Gladiator Challenge – Zinapanga Jake zishango vs. Robert Ferguson ku Gladiator Challenge 7.
10:00 a.m. AND – Best wa SportFight – Top khalidwe MMA ku Pacific chakumadzulo, ndinkakhala nalo ndi UFC anamenyela Mat Lindland ndi Chael Sonnen.
6:30 p.m. AND – MMA Meltdown ndi Gabriel Morency – Gabriel Morency akuswa-onse zenizenizo mu MMA, kukambirana sankagwirizana, zolosera, kuphatikiza wapadera mlungu uliwonse alendo ndi azidzipereka zoyankhulana.
8:00 p.m. AND – Limba News Tsopano: MMA Edition – Zofunda zonse zochitika mu MMA dziko yekha kusanthula ndi mbali.
8:30 p.m. AND – Limba News Tsopano Kuwonjezera – Posachedwapa, recaps, mbali ndi mkati Kupenda nkhondo masewera.
9:00 p.m. AND – Final Nkhondo Championship 10 Kickboxing: Kreshnik vs. Belosevic – Zinapanga Rustem Kreshnik vesi. Dino Belosevic mu kickboxing kanthu kwa Dec. 13, 2014 ku Skopje, Macedonia.
Sunday, Jan. 18
10:00 a.m. AND – Best wa ADCC – Zinapanga Zotsatira za wamkulu kulimbana machesi konse unachitikira, zinapanga Tito Ortiz, Mat Hughes, Eddie Bravo, Fabricio Werdum, Marcelo García, Ronaldo Souza ndi Royler Gracie.
11:00 a.m. AND – Osankhika Muay Thai: Thailand vs. Challenger – Lalikulu Muay Thai mndandanda m'dzikoli, zinapanga umafunika mayiko kuima mmwamba-omenyana kutenga wotchuka Thai National Team.
4:00 p.m. AND – NSS 29: Khalidov vs. Cooper – Featuring Mamed Khalidov vs. Brett Cooper ndi Mariusz Pudzianowski vs. Paul Nastula ku Dec. 6, 2014 mu Kraków, Poland.
7:00 p.m. AND – USA Kulimbana Weekly – Mwamantha Scott Casber amapereka mlungu uliwonse wabwino ndi kusanthula wokhudzana kuzungulira USA Kulimbana, ndi masewera a mitundu bungwe lolamulira, kuphatikizapo zoyankhulana, mbali ndi kuyang'ana zakale.
Information:
www.FightNetwork.com
Twitter & Instagramfightnet
www.Facebook.com/FightNetwork
|